ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่อง) ไม่รู้จะฮาหรือเศร้าดี  (อ่าน 11392 ครั้ง)

ออฟไลน์ muying

• Sr. Member
Re: (นอกเรื่อง) ไม่รู้จะฮาหรือเศร้าดี
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 19:05:58 »
เป็นผมเส้าคับ
แล้วก้อเกิดอยู่กับตัวตอนนี้มีคนมาบอกรักแต่เค้าก้อมีคนอื่น อยู่ จะบอกมากั๊กกันทำไม

เคยอยู่ในสถานการณ์แบบนั้นหมือนกันครับ กั๊กไว้ตั้ง 5 ปี ตอนนี้ผมถอยออกมาแล้ว แต่เค้าก็ยังเหมือนจะพยายามรั้งไว้อยู่ สงสัยจะเอาไว้ใช้ประโยชน์ :'(

ส่วน mv ถ้ามีแบบนี้จริงๆ ก็ไม่รู้จะสรรหาคำอะไรมาว่าแล้วล่ะครับ เล่นกับความรู้สึกของคนแบบนี้ ใจร้ายมาก

ผมเคยโดนตั้งแต่เรียนปี 1 จนทำงาน  รวมๆ เกือบ 10 ปี  สุดท้ายมาบอกว่า "เราสองคนเข้ากันไม่ได้หรอก"

ออฟไลน์ sunatee

• Newbie
  • *
Re: (นอกเรื่อง) ไม่รู้จะฮาหรือเศร้าดี
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 20:31:45 »
ตอนแรกก็หัวเราะครับแต่พอเฉลยหัวเราะไม่ออกเลยครับถ้าเปนผมคงอยากตาย 555+_+

ออฟไลน์ Puyzabra

• Full Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 22:50:47 »
เป็นผมเส้าคับ
แล้วก้อเกิดอยู่กับตัวตอนนี้มีคนมาบอกรักแต่เค้าก้อมีคนอื่น อยู่ จะบอกมากั๊กกันทำไม

เคยอยู่ในสถานการณ์แบบนั้นหมือนกันครับ กั๊กไว้ตั้ง 5 ปี ตอนนี้ผมถอยออกมาแล้ว แต่เค้าก็ยังเหมือนจะพยายามรั้งไว้อยู่ สงสัยจะเอาไว้ใช้ประโยชน์ :'(

ส่วน mv ถ้ามีแบบนี้จริงๆ ก็ไม่รู้จะสรรหาคำอะไรมาว่าแล้วล่ะครับ เล่นกับความรู้สึกของคนแบบนี้ ใจร้ายมาก

ตอนนี้เค้ายัง รักหรือกั๊กผมอยู่จนถึงปัจจุปัน รออีกไม่กี่เดือนเรียนจบจะได้ไปซักที

ขอให้พ้นจากเค้าได้นะครับ ของผมนี่เรียนจบแล้วแต่ก็เหมือนพยายามรั้งผมไว้อยู่เลย ตัวเค้าจะแต่งงานแล้วด้วยนะ :'(
ขอบคุณครับ
ของผมเนี่ย เค้าไปอยู่ด้วยกันแล้วนะครับ(แต่ยังไม่แต่ง)
แต่ผมก็ยังไปกินข้าวกับเค้าบ้าง ยังคุยดีอยู่ ผมไม่กล้าโทรไปหาเค้าเลยเพราะกลัวเค้ากะคนของเค้าจะทะเลาะกัน
แต่ เค้าทำไมยังให้ความหวังผมอยู่ ไม่เข้าใจจะกั๊กกันไปถึงไหน

ออฟไลน์ DArkMaster

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 18:48:58 »
สงสารมากมาย

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 18:58:06 »
ผู้หญิงคนนี้ใจดำมากครับ >:( >:( >:(