ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเช็คเสียงหน่อยว่า ผมจะทำรีวิวเจ้าเฟียสต้าดีมั้ย หรือเบื่อกันแล้ว  (อ่าน 8894 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
คือผมจะทำมหากาพ รีวิวให้ระเอียดยิบเลย (แต่ทำจริงไม้รู้จะทำได้มั้ย) จะรีวิวให้เห็นความต่างตั้งแต่รับรถมา จนปัจจุบันวิ่งไป
200KM ยังไม่พ้นรันอิน  ผมจะเก็บข้อมูลไปเรื่อยจนวิ่งได้ซัก 5000 km แล้วเอามาลงในเว็บ  

ทุกคนจะดูมั้ยเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2011, 15:20:26 โดย OHM.KRABI »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

NgoH

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ pilly

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Satanic za'

รอดูเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ 12345678910

• Full Member

ออฟไลน์ Quadrifoglio Verde

• Sr. Member
  • Remember Life is Hanging in the Balance !
กำลังรออยู่เนี่ยครับ  8)
FIAT 131 SuperBrava 1600 T/C 1981
VOLVO 850 GLT 1997
Mercedes W204 C250 CDI AVANTGARDE 2011

ออฟไลน์ suraket

• Jr. Member
  • **
ดูแน่นอนครับ ข้อมูลจากผู้ใช้จริงเป็นเวลานานๆ มักได้ข้อมูลในมุมต่าง

ออฟไลน์ pithakh

• **

ออฟไลน์ kowit1

ดีครับ หามุมมองแปลกๆ หาซอกหามุม เช่นที่เปิดฝาถังน้ำมันอยู่ตรงไหน หน้าตาออกแบบมาดีมัยเอามือสอดลงไปเปิดง่ายมัย หรือที่ปรับเบาะ ออกแนวเทห์มัยใช้สะดวกมะ  ;D ;D  ฝึกการเขียนหนังสือไปในตัว

ออฟไลน์ Fly to dream

OK เสียงตอบรับดี  อิอิ  ครบ  5000km เมื่อไหร่ จะเอามาทำให้ชมกันครับผม
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Nuttie

OK เสียงตอบรับดี  อิอิ  ครบ  5000km เมื่อไหร่ จะเอามาทำให้ชมกันครับผม

สู้ๆครับ จะรอชมเน้อ  :D

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
รอชมนะคร๊าบ

B-Segment มีแต่รถดีๆ ทั้งน้าน
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ Armo

ดีเลยครับ เอาใจช่วยให้ทำออกมาครับ เพราะผมเองก็สนใจเจ้าเฟียสต้าอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ SUPAPID

เอามาก่อนเลยไม่ต้้องรอ 5000โล หรอก แล้วค่อย อัพความแตกต่างเรื่อย ::) ::)

ออฟไลน์ shando

ผมว่าซัก1000ก้เริ่มเขียนได้นะครับ

แล้วค่อยๆเพิ่มเติมเรื่อยๆก็ได้

ยิ่งรถยังใหม่ข้อมูลน้อย คนสนใจเยอะด้วยครับ ;D

ออฟไลน์ Satanic za'

น้องโอห์มจะทำมาแข่งกับรีวิวพี่จิมมี่เดือนหน้าหรอคับ 5555

ปล รถสีสวยเนอะ คิกๆ   ;D ;D

ออฟไลน์ numtik2005

รอชม review ฉบับ user ครับ  ;)

ออฟไลน์ patzahut

ออฟไลน์ MoLee

ถ้าเป็นไปได้นะครับ  ขอ ให้เสร็จก่อนพี่จิมมี นะครับ ;D 

รอติดตามครับ

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ทำมาเลยครับพี่โอม จะรออ่านนะครับ
สู้ๆ ^_^V

ออฟไลน์ DF-SLB

ชอบอ่าน รีวิว อยู่แล้วครับ ไม่ว่าจะรถอะไรยี่ห้ออะไร อยากอ่านหมดเลย จะตั้งใจรอนะครับ สู้ๆ ;)

ออฟไลน์ boyce

ผมด้วยครับ เผื่อจะได้เป็นเจ้าของเร็ว ๆ นี้ (ใช้ March ของแม่บ้านจนจะเบื่อแล้ววววว)

ออฟไลน์ printpi

• **
ดูสิคะคุณขาาาา

ดิชั้นก็ขับอยู่ สีเดียวกันเลย

รออ่าน รถดีๆ รีวิว เลิศๆ ค่ะ

เบาๆ

ออฟไลน์ Lookkaew

น่าจะเกิน 5,000 โล ขึ้นไปแ้ล้วค่อยทำอะไครับ จะได้มีข้อมูลเยอะขึ้น รวมไปถึงผลจากการเข้าศูนย์บริการด้วย ดี ไม่ดี ตรงไหน เพื่อนๆ จะได้ระวังไว้ด้วย

ออฟไลน์ 470127

• BMW e34 Y1993 & Captiva c140 Y2013
อยากอ่านรีวิว ทำเลยครับ