ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวว่า Jazz Hybrid จะเข้าไทยสิ้นปีนี้จริงรึป่าว แล้วราคาเริ่มต้นทีเท่าไหร่คะ  (อ่าน 7328 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kamo

• Newbie
  • *
ได้ข่าวว่า Jazz Hybrid จะเข้าไทยสิ้นปีนี้จริงรึป่าว แล้วราคาเริ่มต้นทีเท่าไหร่คะ

จะได้เก็บเป็นตัวเลือกอีกตัว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ไม่มีทางที่ Jazz Hybrid จะเปิดตัวในไทย สิ้นปีน้เป็นอันขาดครับ

ออฟไลน์ Ajnonny

• Jr. Member
  • **
สิ้นปีนี้เข้า ยุโรป ครับ ประมาณ 15,000 pounds

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
แล้ว CIVIC Hybrid อ่ะครับพี่จิม มีโอาสหรือเปล่า  ;D

ออฟไลน์ Kamo

• Newbie
  • *
ไม่มีทางที่ Jazz Hybrid จะเปิดตัวในไทย สิ้นปีน้เป็นอันขาดครับ

ตามบทความของพี่ Jimmy จะมาช่วง 2012 ใช่มั้ยคะ

แล้วราคาค่าตัวจะสักเท่าไหร่ค่ะ

ออฟไลน์ Fly to dream

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ mothsan

อะไรก็เป็นไปได้ นะครับ ผมว่า

ออฟไลน์ shando

ถ้าหน้าตา+ออปชั่นเหมือนตัวธรรมดา ผมเอาตัวธรรมดาไปติดแก๊สดีกว่า :P

ถ้าหน้าตาต่างกันค่อยน่าสน

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
อืมม์ ไหนว่า Honda จะเปิดตัวรถ Hybrid ปีนี้ปีนึง สงสัยไม่มี
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ