ผู้เขียน หัวข้อ: lexus CT200h ไฮบิด เปิดให้จองรึยังครับสงสัย  (อ่าน 2652 ครั้ง)

ออฟไลน์ 12345678910

• Full Member
lexus CT200h เปิดให้จองรึยังครับสงสัย

พอดีผมไม่ได้จะซื้อเองหรอก แต่ญาติผมสนใจอยู่ ผมเลยส่งรีวิวในเวปไปให้ดู(แต่ตัวผมยังไม่มีเวลาอ่าน+แต่เคยพาเค้าไปลองนั่งในงานรถเมืองทองที่ผ่านมาเค้าก็ถูกใจ)

ผมเลยปรึกษาเพื่อนที่มันชอบรถ มันบอกเค้าแค่เอามาโชว์ยังไม่มีการเปิดรับจอง?มึงจะให้ญาติพาซื้อได้ไง
 ผมเลยอ้าว(ผมกับญาติยังไม่มีเวลาไปศูนย์)

ตกลงข้อเท็จจริงเป็นไงหรอกครับ เค้ายังไม่เปิดใหเจองหรอ? แต่เสิดในกูเกิ้ลเห็นมีคนบอกเจอป้ายแดงตามท้องถนน(แต่ผมยังไม่ปักใจเชื่อเพราะใครๆก็พูดได้)

เลยอยากถามคุณจิ่มมี่และทีมงาน และเพื่อนๆในเวปว่าข้อเท็จจริงเป็นยังไง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: lexus CT200h ไฮบิด เปิดให้จองรึยังครับสงสัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 15:15:09 »
เปิดตัวแล้ว ไม่ให้จองก็คงแปลก ไปติดต่อโชว์รูมเล็กซัสไกลบ้านท่านเลยครับ (มีไม่กี่แห่ง) แต่รอดูมอเตอร์โชว์ อาจจะมีอะไรมากกว่าตอนนี้ก็ได้ครับ (ไม่แน่นะรถเปิดตัวใหม่)

ออฟไลน์ Ajnonny

• Jr. Member
  • **
Re: lexus CT200h ไฮบิด เปิดให้จองรึยังครับสงสัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 16:03:04 »
จะบอกว่า มันจอดอยุ่ข้างบ้านผม มาหลายวันแล้ว
อีกสักพักคงได้เห็นตาม ท้องถนน ครับ

ออฟไลน์ akool

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 18:15:42 »
ใช้มา  2 วันแล้วจ้า