ผู้เขียน หัวข้อ: fortuner จะ big minorchange ตอนไหนครับ จะออกเร็วๆนี้ครับ  (อ่าน 5292 ครั้ง)

ออฟไลน์ MomantuM

• Full Member
จริงๆแล้วมีแผนจะออกหลายคันครับ -.-
พอดีว่าตอนแรกจะออก camry hybrid แล้วปีหน้าจะเปลี่ยนโฉมแล้วเลยเสียดาย ประกอบกับว่าแม่อยากได้ 7 ที่นั่ง
แล้วดันขายคันเก่าไปก่อน -.- ไม่รู้จะรีบทำไม แม่เลยบอกว่ามีคนจะซื้อ(หุหุ) เลยเหลือกระบะใช้คันเดียวที่บ้าน ซึ่งมันไม่พอ

จะออกอะไรตอนนี้ก็รู้สึกเสียดายอ่ะครับ ปีหน้าใหม่ๆเพียบเลย โอยเลือกไม่ได้เลยครับ มันขัดกับความรู้สึกมากๆ ไม่อยากถอยตอนนี้เลย
ไม่รู้จะเอาอะไร  แนะนำหน่อยก็ได้นะครับ

ตามแผน
1.camry hybrid (ปีที่แล้ว แต่ก็ไม่ได้ออกซักที -*-)
2.new civic 2011(ปีนี้ท้ายปี หรือปีหน้าต้นปี)<<< ไม่อยากให้อะไรมาขัดคันนี้เลยเพราะจะใช้เอง
3.7 ที่นั่ง คาดว่าจะเป็น izusu mu ปี 2012-2013 ครับ

หรือท่านไหนมีความเห็นคันไหนก็เสนอมาหน่อยนะครับ คิดอะไรแทบไม่ออกแล้ว อะไรก็ได้ -*-

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: fortuner จะ big minorchange ตอนไหนครับ จะออกเร็วๆนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 20:58:13 »
สิงหาคมนี้ ครับ fortuner

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
Re: fortuner จะ big minorchange ตอนไหนครับ จะออกเร็วๆนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 21:00:37 »
สิงหาคมนี้ ครับ fortuner

ตามนี้ครับผม  ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 21:02:52 »
ถ้าจะถอยตอนนี้ ไปดู PJ Sport ไปพลางๆก่อนก็ใด้ครับ

ออฟไลน์ baeyongcai

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 21:29:17 »
เพิ่งเห็น fortuner วิ่งพลางตัวแถว สำโรง ครับ ;D

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 09:05:58 »
New Pajerosportมั้ยครับ ไม่ต้องแขวนเบาะด้วย

แต่ถ้ารอได้ มอเตอร์โชว์ปีนี้ New Captivaก้น่าสนครับ

ออฟไลน์ aRhaha

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:04:59 »
เพิ่งเห็น fortuner วิ่งพลางตัวแถว สำโรง ครับ ;D

ผมก็เห็นครับ  แต่เป็นสายบางนา-ตราด ครับ (ทางด่วนชั้น2)
และที่คิดว่าเป็น Fortuner เพราะว่า  พอดีถึงด่านจ่ายขาลงชลบุรี  ดันมีตัวปัจจุบันต่อท้ายอยู่
ลักษณะสูงเท่ากัน  และรูปทรงถึงแม้ว่าจะพลางไว้  แต่ก็คลายๆกันครับ...

ออฟไลน์ Nikle_pk

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:08:56 »
เชียร์ Captiva MC ครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ MomantuM

• Full Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:47:02 »
ขอบคุณทุกๆความเห็นเลยครับ

Pajero Sport จริงๆก็เล็งรถพี่ตูนไว้เหมือนกันครับ แต่ญาติออกไปก่อน อาป๊าเลยว่าไม่เอา -*-

new captiva มอเตอร์โชว์ เดือนไหนครับ? เด๋วไปเชียร์ดูอีกที