ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ review mx-5 minor change หน่อยอ่ะคร้าบ  (อ่าน 10456 ครั้ง)

ออฟไลน์ barnaminov

• Newbie
  • *
อยากให้ review mx-5 minor change หน่อยอ่ะคร้าบ
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:12:08 »
สวัสดีคร้าบพี่ Jimmy
ผมเปนรุ่นน้อง bcc 151 นะคับ
ผมติดตามรีวิวพี่มาตลอด (และกำลังรอรีวิวซีคลาสด้วย!)
และ ผมก้อภูมิใจนะที่ศิษย์เก่าของเราตั้งใจทำอะไรให้ส่วนรวม

อย่างไรก้อดี... เกริ่นมามากแล้วเดี๋ยวจะหลุดประเด็น

คือ ผมสนใจ mx5 minor change
เลยอยากให้พี่ช่วยรีวิวอ่ะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ

ปล. ทำไมไม่มีรีวิว porsche เลย??

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากให้ review mx-5 minor change หน่อยอ่ะคร้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 18:54:41 »
ตอนนี้ มาสด้า ติดปัญหาว่า รถคันที่จะต้องให้เรายืมนั้น
ดีลเลอร์ ขอเอาไปยืมโชว์ตัว 15 วัน !!!!!!

เป็นอันว่า เดือนี้ หมดสิทธิ์แน่นอน
ต้องรอ กรกฎาคมสถานเดียวครับ

เอา รีวิว Re-Make Mazda 3 ไปอ่านก่อนแล้วกันเนาะ

ส่วน Porsche นั้น เค้าไม่ค่อยปล่อยรถกันง่ายๆครับ
ยังต้องรอต่อไป

อยากขับนะ ไม่ใช่ไม่อยาก

ฝากน้องช่วญโปรโมทเว็บต่อๆไปด้วยจะขอบคุณมากๆครับ