ผู้เขียน หัวข้อ: Honda CRV G3 เวลาขับความเร็วนิ่งๆ มีเกียร์หอนกันไหมครับ  (อ่าน 4066 ครั้ง)

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
ปกติ Honda CRV G3 เวลาขับความเร็วนิ่งๆ ประมาณ 100 หรือ 120 มีเสียงเกียร์หอน เหมือน สุนัขไซบีเรียหอนไหมครับ(วู้วววววววววววววววว)
ตอนแรกคิดว่าปกติ Accord Civic ก็ดัง แต่มันดังแค่ช่วงรอเปลี่ยนจากเกียร์ 1 ไปเกียร์ 2 แล้วก็หายไป  แต่ CRV ดังที่ความเร็วนิ่งๆด้วยครับ
เลยมาขอถามก่อนที่จะไปเข้าศูนย์ครับ   ไม่อยากได้ยินคำว่าเป็นปกติของรุ่นนี้ครับ

ขอบคุณครับ  

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ไม่ดังครับ ของผม 2.0E ปี 2009

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
2.4 ขับหน้า ปี 2010
ไม่เป็นครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ vellcap

ขอบคุณครับ
วันสองวันนี้ เจอกัน ศูนย์ Honda หึหึ