ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พี่จิมมี่ริวิว captiva เครื่อง 2.4 ตัวใหม่ กับ innova ครับ  (อ่าน 11553 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suparoek.C

• Jr. Member
  • **
อยากให้พี่จิมมี่ริวิว captiva เครื่อง 2.4 ตัวใหม่ครับ ทั้งรุ่นขับ2 ขับ 4
ว่าสมรรถนะเเตกต่างจากตัวเก่าหรือเปล่าครับเพื่อเป้นข้อมูลให้คนที่กำลังสนใจซื้อได้เป้นข้อมูลครับ 
สุดท้ายอยากเห็นริวิว innova กับ alphard ด้วยครับ เห้นริวิวรุ่นอื่นของพี่โตมาเยอะเเล้ว  เเต่ยังไม่เห็นของสองตัวนี้เลยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
Alphard ลองดูใน User's Voice ได้ครับ
ของคุณ sirisak_ac118
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,3296.0.html

ออฟไลน์ pony

• Sr. Member
อยากให้พี่จิมมี่ริวิว captiva เครื่อง 2.4 ตัวใหม่ครับ ทั้งรุ่นขับ2 ขับ 4
ว่าสมรรถนะเเตกต่างจากตัวเก่าหรือเปล่าครับเพื่อเป้นข้อมูลให้คนที่กำลังสนใจซื้อได้เป้นข้อมูลครับ 
สุดท้ายอยากเห็นริวิว innova กับ alphard ด้วยครับ เห้นริวิวรุ่นอื่นของพี่โตมาเยอะเเล้ว  เเต่ยังไม่เห็นของสองตัวนี้เลยครับ
ขอบคุณครับ

อยากเห็นเหมือนกัน ครับ คุณ jimmy กับ review Captiva 2.4 ตัวเครื่องใหม่^^