ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พี่ JIMMY !! รีวิวเปรียบเทียบ RX270, RX350, Q5, X3, XC60 เปรียบเทียบกัน  (อ่าน 11883 ครั้ง)

ออฟไลน์ pnanu9

• Newbie
  • *
ผมอ่านรีวิวทดสอบ RX350, XC60 ที่ไปเทียบกับ Subaru, Land Rover อ่ะคับ
อยากให้เทียบกับ พวก Q5, X3 ด้วย
เพราะรุ่นที่บอกราคาไม่เกิน 4 ล้าน (แร้วถ้ารวม option ล่ะ)
ที่อยากทราบคือ ช่วงล่าง อัตราสิ้นเปลืองเชื้อเพลิง Feeling การขับ (พวงมาลัย) อ่ะค้าบ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าปีนี้พี่ได้อ่านแน่ๆ แต่ไม่ใช่สองเดือนนี้ คิวยาวมากพี่

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
X3 soะคงต้องทะยอยขอยืมรถมาครับ

แต่ Q5 ตอนนี้ คงต้องรออีกไกลเลยทีเดียว ไม่รู้จะเป็นไปได้ไหม
เพราะยังไม่มีใคร มีรถให้ยืมลองขับเลยครับ