ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ พี่ตอย พี่กล้วย ขับรถอะไรกันครับ  (อ่าน 12631 ครั้ง)

ออฟไลน์ BMW :D

• Jr. Member
  • **
อยากรู้ครับ
pajero sport

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
Re: พี่จิมมี่ พี่ตอย พี่กล้วย ขับรถอะไรกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 19:46:05 »
ขอตอบแทนครับ

พี่จิมมี่ขับ Honda City โฉมล่าสุด
พี่กล้วย น่าจะขับ Nissan Primera
พี่ตอย ขับ Ford Focus TDCI ครับ

ผมว่าพี่ควรจะรวมคำถามมาไว้ในกระทู้เดียวดีกว่า เพราะทำแบบนี้อาจจะทำให้คนอื่นรำคาญก็ได้นะครับ และดันกระทู้อื่นตกไปหน้า 2 อีก
และน่าจะไปตั้งที่ห้อง  General Discussion จะดีกว่าครับ :)
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ P.JEW

• Newbie
  • *
Re: พี่จิมมี่ พี่ตอย พี่กล้วย ขับรถอะไรกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 16:19:07 »
ขอตอบแทนครับ

พี่จิมมี่ขับ Honda City โฉมล่าสุด
พี่กล้วย น่าจะขับ Nissan Primera
พี่ตอย ขับ Ford Focus TDCI ครับ

ผมว่าพี่ควรจะรวมคำถามมาไว้ในกระทู้เดียวดีกว่า เพราะทำแบบนี้อาจจะทำให้คนอื่นรำคาญก็ได้นะครับ และดันกระทู้อื่นตกไปหน้า 2 อีก
และน่าจะไปตั้งที่ห้อง  General Discussion จะดีกว่าครับ :)

ในคลิป Volvo xc60 พี่จิม บอกพี่กล้วยว่า จะเปลี่ยนมาสด้า 3 ไปเป็นคันนี้ไหม ยังเงี้ยอ่ะครับ ไม่แน่ใจนะว่าฟังถูกปล่าว
Toyota Wish Q LTD. MY LOVEE ^W^
Toyota Yaris J MT .  New member ><''
Hyundai Tucson 2WD . 1 Years I LOVE IT

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
Re: พี่จิมมี่ พี่ตอย พี่กล้วย ขับรถอะไรกัน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 16:25:47 »

ในคลิป Volvo xc60 พี่จิม บอกพี่กล้วยว่า จะเปลี่ยนมาสด้า 3 ไปเป็นคันนี้ไหม ยังเงี้ยอ่ะครับ ไม่แน่ใจนะว่าฟังถูกปล่าว

อ๋อ นั่นไม่ใช่พี่กล้วยครับ แต่เป็น The Coup Team เหมือนกัน น่ะจะชื่อพี่เติ้ลครับ
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 16:27:13 »
พี่แพน ขับ nissan tiida subaru legacy ครับ

ออฟไลน์ P.JEW

• Newbie
  • *
Re: พี่จิมมี่ พี่ตอย พี่กล้วย ขับรถอะไรกัน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 16:34:16 »

อ๋อ นั่นไม่ใช่พี่กล้วยครับ แต่เป็น The Coup Team เหมือนกัน น่ะจะชื่อพี่เติ้ลครับ

อ้อครับ
Toyota Wish Q LTD. MY LOVEE ^W^
Toyota Yaris J MT .  New member ><''
Hyundai Tucson 2WD . 1 Years I LOVE IT