ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่องนะคร้าบ) ใครมีวลีเด็ดจีบสาวมีแชร์กันหน่อยค้าบ  (อ่าน 5277 ครั้ง)

ออฟไลน์ 111noom111

• Newbie
  • *

เหล้ากินเปล่าๆ เรียกว่า "เพียว" เบียร์กินคนเดียวเรียกว่า "เหงา"
เธอกินกับฉันเรียกว่า "เรา" แต่ถ้าเธอไปกินกับเค้าเรียกว่า "เหงาแบบเพียวๆ"

ออฟไลน์ OsSn

• Jr. Member
  • **
ผู้หญิงไม่ใช่แม่ อย่าไปแคร์มันให้มาก

555+ เอาฮานะครับ เรื่องจริงคงไม่ใช่แบบนี้

• Newbie
  • *
‎"กิ๊กเยอะ" อย่าคิดว่าแน่ มันก็แค่พวก "ขี้แพ้" ที่หา "รักแท้" ไม่เจอ

ออฟไลน์ komakung

• Newbie
  • *
    • เว็บสอนภาษาญี่ปุ่น
ห่วงยางจากใครไม่รู้ แต่ห่วงใยน่ะจากพี่

จำมาอีกทีครับ แหะๆ

ออฟไลน์ Ohyoyo

• Newbie
  • *
เลิกเหล้าโทร 1413 เลิกบุหรี่โทร 1600 เลิกกับเขา โทรหาเรานะ

"รัก" เป็น "กริยา" แต่ "แอบรัก" เป็น "กรรม"

"คนมีเจ้าของ" ชอบแย่งกันจัง.. แต่!! กู อยู่ลำพัง.. ไม่ต้องแย่ง.. แมร่งไม่มาเอา..

แอดเป็นเป็นเพื่อนน่ะพอรู้....แต่แอดเป็นชู้กดตรงไหน

ผมไม่ใช่ผู้ชายง่ายๆ เเต่ถ้าอยากได้บอกกันตรงๆ

สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก....
สิ่งลับๆที่เรียกว่าชู้....

แอบก็อป status เพื่อนใน FB มา จะใช้จีบสาวได้หรือเปล่าไม่รู้ ออกแนวจิ๊กโก๋อกหักไปหน่อย

เห็นอีกอัน เป็นข้อสรุปที่ดี ขอแอดเพิ่มหน่อย

หล่อเลือกได้...แต่รวยเลือกก่อน
ต่อให้คำคมเป็นเข่ง สุดท้ายคนมีตังก็คาบไปแดรก..

ขอให้มีความสุขสมหวังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2011, 15:28:39 โดย Ohyoyo »

ออฟไลน์ XL_SiZe

• Hero Member
ผมรวยนะครับ  :o

ออฟไลน์ TJA

• Sr. Member
นี่มันสติ๊กเกอร์์ท้ายรถส่งของนี่ครับ    ;D

ส่วนของผม

"หน้าตาหล่อไม่มาก แต่ท่ายากขั้นเทพ"

.-_-.

• Newbie
  • *
อย่ากลัวว่าจะ "ไม่มีคู่" เพราะขนาดต่างหูข้าง "เดียว" ยังเท่ได้เลย !!

• Newbie
  • *
‎"หน้าตา" คล้ายคน ,, "รถยนต์" ไม่มีขับ ,, "โทรศัพท์" กล้องเสีย ,,
ข้อดี "ไม่มีเมีย"!! ,, ข้อเสีย "ไม่มีตังค์"!

ออฟไลน์ eight

• Full Member
มือเก่า แต่เมาอยู่  ;D

ออฟไลน์ thaimazee

• Newbie
  • *
    • รับเขียนแบบ
รับเขียนแบบ คุมงานโดยวิศวกรผู้มีประสบการณ์กว่า 10 ปี หรืองานมาตรฐาน ISO หรืองานมาตรฐานของต่างประเทศ

ออฟไลน์ SunSun

• Jr. Member
  • **
555555555555 ชอบของคุณohyoyoนะค่ะ ฮาดี....

ปล.ผู้หญิง ถ้ามีใจ วลีใดๆก็ไม่จำเป็นคะ  ;)

ออฟไลน์ Idea Mass Center

• Newbie
  • *
รักเธอ 2-2 นะ ;)