ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากศึกษา case Fullmoon CR-V ไม่ทราบจะไปหาข้อมูลได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 3643 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
คือลอง search บน google มันก็มักจะมาจากพวกนสพ. ซึ่งก็ไม่รู้ว่าใส่ไข่มาเยอะขนาดไหน แล้วทุกวันนี้ผมก็ยังงงๆ กับ case นี้อยู่ว่าเป็นความผิดของ Honda หรือ dealer ครับ เพราะบางคนก็บอกเป็น defect บางคนก็บอกย้อมแมว option ผมก็ไม่รู้จะเชื่อใครดีครับ (แล้วอีกอย่าง ตอนนั้นผมยังเด็กเลยไม่รู้เรื่อง)
ขอบคุณครับ

ปล. ถ้าเกิดไม่สะดวกจะตอบตรงนี้ รบกวน PM ได้นะครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ข้อความนี้ เฉพาะคุณ Yimyont เท่านั้นนะครับ

ทิ้งเบอร์โทรไว้ใน PM ผม เดี๋ยวเล่าให้ฟังครับ...

ออฟไลน์ SODAASS

• Newbie
  • *
ได้ยินข่าวว่าทุกวันนี้แกก็ใช้ honda อยู่ครับ

ออฟไลน์ TJA

• Sr. Member
ข่าวเจ๊แกตอนนั้น..
ผมจำได้ว่าหลังจากที่ทุบรถออกสื่อแล้ว
คล้องหลังไปไม่กี่วัน พี่โตก็เชิญเจ๊แกไปซื้อWishนี่ครับ

.-_-.

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ผมก็เผลอเรียกเจ๊มาตั้งนาน

พอมาอ่าน ก็เลยไปSearch บ้าง

ปีที่ทุบรถอายุ 28

น้อยกว่าผมอีก

ถือว่า เรียกแบบให้เกียรติแล้วกันครับ

alzeto

• บุคคลทั่วไป
นีี่ยังไม่นับ เคส ฮอนด่าซีอาร์วี ย้อมแมว ใส่ เบาะหนัง ใน นครสวรรค์ด้วยนะคะ  คราวนี้ความผิดอยู่ที่ื ดิลเลอร์ค่ะ แต่ตอนแรก ทางบริษัททำเป็นทองไม่รู้ร้อนด้วยนะคะนั่น

จะบอกว่า รถ รุ่นนี้ ริงโกะคิดว่ามันจะแรงกว่ารุ่นแรก กลายเป็นว่า ชื่อเสีย แย่งซีนในบ้านเราทั้งนั้น