ผู้เขียน หัวข้อ: คอลัมน์บางอย่างเงียบไปเหมือนกันนะครับ  (อ่าน 11058 ครั้ง)

ออฟไลน์ birm@productive

• Sr. Member
เห็นมีหลายๆคอลัมน์เงียบหายไปหน่ะครับ
เกิดอะไรขึ้นเอ่ย?
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: คอลัมน์บางอย่างเงียบไปเหมือนกันนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 15:15:43 »
อยากทำต่อ แต่คนทำไม่มีเวลา

แฉให้ฟังหลังเข้าศูนย์ คือสิ่งที่เราอยากให้คุณผู้อ่านมาร่วมกันแชร์
ไม่ใช่แค่แชร์ รีวิวรถของคุณเท่านั้น แต่อยากให้แชร์ ประสบการณ์จากการเข้าศูนย์บริการกันด้วยหนะครับ

บทความคุณวินัยเอง ตอนนี้ คุณวินัย ก็งานยุ่งหนะครับ แต่ไม่นานเกินรอ คงมีบทความใหม่ๆมาให้ได้อ่านกัน
เช่นเดียวกับของคุณชาญ หนะครับ

Safety On Board คงมีมาเรื่อยๆ ตามสถานการณ์

เจาะหลังบ้านบริษัทรถ เร็วๆนี้ เตรียมพบซีรีส์ใหม่ ที่จะตีแผ่เบืท้องหลัง ว่าการพัฒนารถยนต์แต่ละรุ่น แต่ละค่าย
คนทำ เขาจะต้องคิด และมองอะไรยังไงบ้าง เขียนโดยอดีตผู้มีประสบการณ์ตรงในวงการครับ
บทความตัวที่ว่านี้ ใกล้เสร็จแล้ว ผมอ่านคร่าวๆแล้ว สนุกมาก และน่าจะเป็นสิ่งที่เราอยากจะให้คถุณได้รู้กันเยอะๆ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: คอลัมน์บางอย่างเงียบไปเหมือนกันนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 01:36:46 »
ตอนนี้อยากอ่าน Rewind by Commander Cheng น่ะครับ

แต่เจาะหลังบ้านก็น่าสนใจครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:06:24 »
Rewind by Commander CHENG! ช่วงนี้ อาจจะยาวนิดนึงครับ เพราะแพนเอง งานยุ่งมากๆ อย่างถึงทีสุด
ครึ่งหลังของเดือนนี้ ถึงน่าจะกลับมาเริ่มว่างเขียนให้อ่านกันครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 07:44:57 »
ไอ่เบิ้ม ถ้าอยากให้มีบทความใหม่
ลองช่วยไปเข้าศูนย์วิภาที่พี่ไก่ด่าหน่อยเดะ
แกว่าจะเขียนให้ตั้งนานแล้วแกยุ่งกว่าพี่อีก
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8