ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้วาดรูป : ลองออกแบบNew Lexus Isครับ  (อ่าน 5565 ครั้ง)

ออฟไลน์ RockShow

• Jr. Member
  • **
  • Can't stop the Rock
กระทู้วาดรูป : ลองออกแบบNew Lexus Isครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 02:57:58 »
วันนี้นอนไม่หลับเลยวาดรูปดีกว่า ออกแบบเล็กซัส ไอเอสใหม่ดูครับ
วาดๆไปดูแล้วเหมือนไมเนอร์เชนจ์มากกว่าแฮะ
อาจจะเพราะdesign langaugeของlexusยังยึดสไตล์เดิมค่อนข้างมาก
แต่เ้น้นเพิ่มเหลี่ยมสันมากขึ้น หรือผมยังตันคิดอะไรไม่ออกหว่า   >:(
ลองติฉินนินทาเอ๊ยติชมกันดูนะครับ ขอบคุณครับ
never say never

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
Re: กระทู้วาดรูป : ลองออกแบบNew Lexus Isครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 07:00:36 »
สวยอ่ะครับ ดูสปอร์ตมาก

ปล.ปริ้นเตอร์แสกนรูปได้ครบแล้วเหรอครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ RockShow

• Jr. Member
  • **
  • Can't stop the Rock
Re: กระทู้วาดรูป : ลองออกแบบNew Lexus Isครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 07:30:48 »
สวยอ่ะครับ ดูสปอร์ตมาก

ปล.ปริ้นเตอร์แสกนรูปได้ครบแล้วเหรอครับ  ;D ;D

ใช้วาดหนีขอบกระดาษเอาอ่ะครับ  :D :D :D
ทั้งๆที่ใช้กระดาษเอ4แล้ววางตำแหน่งที่มาร์คไว้แล้ว แต่เวลาสแกนมันจะหายไปเกือบ1นิ้วเลยอ่ะครับ
never say never

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 07:56:12 »
เข้มดีครับ แต่ล้อเหมือนไม่เป็นล้อ (รูปส่วนใหญ่ก็เป็นงี้ครับ)

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 09:47:30 »
สวยมาก ไฟหน้าดุได้อีก  ;D

ออฟไลน์ TnP_PKt

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 09:49:14 »
สวยมากครับ ผสานความเป็นเอกลักษณ์ของ lexus
กับความเป็น sport sedan ได้อย่างลงตัวมากครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 12:55:36 »
สวยมากครับ ดูสปอร์ตและดูหรูหรามากขึ้นด้วย ขอบคุณนะครับสำหรับภาพ

ออฟไลน์ P.JEW

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 21:10:53 »
คอนเซปต์ คาร์ ชัด ๆ  ;D

สวยเว่อร์ครับ คุณ ร๊อกโชว์
Toyota Wish Q LTD. MY LOVEE ^W^
Toyota Yaris J MT .  New member ><''
Hyundai Tucson 2WD . 1 Years I LOVE IT