ผู้เขียน หัวข้อ: Fast Five  (อ่าน 9000 ครั้ง)

ออฟไลน์ maggie

• Sr. Member
Fast Five
« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 13:19:34 »
เพิ่งไปดูมาเมื่อวันอาทิตย์ครับ สนุกมาก งานนี้ใครชอบรถจากญี๋ปุ่นคงผิดหวังสักหน่อยเพราะมีโผล่มานิดเดียว นอกนั้นรถไอ้กันล้วนๆครับ แต่ยังไงความมันยังเต็มเหยียด

ถึงแม้ภาคนี้จะมีDramaมาเล็กน้อยก็ตาม แต่รับรองมันครับ มี2-3ฉากเลยทีเดียวที่คนตรบมือทั้งโรง

สนุกจริงๆ

ปล.ผมอยู่NYCนะครับ เผื่อบางคนจะงงว่าผมดูก่อนได้ไง

ออฟไลน์ deaw2011

• Hero Member
    • http://metrosystems-des.com/
Re: Fast Five
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 14:56:35 »
อยากดูบ้างจัง ;D

ออฟไลน์ TnP_PKt

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 15:35:11 »
อยากดูจริงๆ อิจฉาคนได้ดูก่อนหงะ T_T

ออฟไลน์ LimitedEdition

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 08:33:23 »
เดี๋ยวไปดูบ้้างดีกว่า

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 21:40:21 »
หวังว่าคงไม่ปล่อยไก่แบบภาค 4 นะครับ อิมตะกายหงายท้องแล้วเพลาหาย  :P
H.

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 22:10:42 »
ต้องรีบไปดูแล้วสิ

หลักๆ อยากดู Diesel VS The Rock
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Bingoboy_Joe

• Full Member
  • You'll never walk alone
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 18:08:35 »
เพิ่งไปดูมาครับ

สนุก มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แถมมีขำๆอีกด้วย

,,,,ปล. ใครยังไม่ได้ไปดู

ผม"ขอ" อย่าเพิ่งลุกออกจากโรงนะครับ

ดูให้ "จบ" จริงๆเสียก่อน

.....ไม่งั้น จะเสียใจ
Toyota new vios 1.5G unlimited
Toyota camry hybrid 2.5HV
Toyota New Yaris 1.5G
BMW e90 330i

ออฟไลน์ Dear_Cr-2.4Hv

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 21:40:02 »
วันนี้ผมก็ไปดูมาครับ มันมาก
เเต่เสียดายที่มันตัดฉากออกเยอะไปหน่อย
พวกพี่ว่ามันจะมีภาค 6 ไหม (เห็นเค้าบอกว่าภาคนี้จะเป็นภาคสุดท้าย)

*ดอมใช้รถ Dodge ตอนท้ายรวยก็ยังใช้รถ Dodge 555 ;D

ออฟไลน์ YIM

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 21:53:45 »
ใน wikipedia เห็นว่าจะมีภาค 6

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 21:57:09 »
อยากดูมากๆครับ
พรุ่งนี้ดันติดสอบ แย่จังเลย
:(

ออฟไลน์ tokyo

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 22:21:07 »
โหลดหนังซูมมาดูเมื่อกี้
ไม่ต่างกับดูพากษ์อังกฤษแล้วไม่มีซับไทยเลย เสียงพูดกันดัง งุ้งงิ้งๆๆ ฟังไม่รู้เรื่อง
ดูรูปได้อย่างเดียว555+
07 mazda 3

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 22:34:10 »
เพิ่งไปดูมาครับ

สนุก มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แถมมีขำๆอีกด้วย

ที่ขำเนี้ยที่เขา พูดเรื่อง .....แตกรึป่าวครับ มุขนี้คนขำทั้งโรงเลย ;D ;D  ;D

ตอนจบ มาแนวแปลก  สรุปว่าfast 6จะเป็นหนังผีไปแล้วหรอเนี้ย???  ::)
ภาคนี้รถญี่ปุ่น น้อยบนนับคันได้เลยครับ (สงสัยรถญี่ปุ่น ขาดตลาด)  ;D
ส่วนเรื่องนี้ถ้าใครเก่ง ช่วยนับด้วยนะครับว่า มีรถตำรวจ กี่คัน ที่พัง. จะขอบคุณมากครับ ;D

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 22:41:13 »
ผู้หญิงที่ขี่บิ๊กไบค์คือนางเอกโตเกียวดริฟท์หรือว่ามาจากภาค2อะที่วาดรูปรถตตรงสระว่ายน้ำ
07 mazda 3

ออฟไลน์ LaTeX

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 22:59:42 »

หลังหนังจบ มีทิ้งบอมบ์ไว้ครับ ทั้งๆที่จบได้แบบไม่น่าจะมีภาคต่อแล้ว(ไม่บอกแล้วกันเดี๋ยวจะเป็นการสปอยล์)

อยากดูเรื่องนี้มากกกกหลังจากที่ได้ดูคลิปที่มีคนมาลงในเว๊บนี้ครับ แต่ว่าพลาดแล้วไม่คิดว่าในคลิปนั่นมันจะสปอยล์หนัก(ก็เล่นสปอยล์Missionหลัก)

T_T กลางๆเรื่องนี้กร่อยไปเลยเพราะรู้ว่าต่อไปมันจะปล้นยังไง  ไปลุ้นเอาต่อหลังจากที่พ้นช่วงนั้นไปแหละ ซึ่งแอ๊คชั่นได้ระทึกมากๆ แถมสังเกตว่ากระจกหน้ารถพระเอกมีระบบซ่อมแซมรอยกระสุนตัวเองด้วย หันมาอีกทีรอยหายซะงั้น

เรื่องนี้หลายช่วงเว่อๆครับ ยิงกันไม่มีโดน กระโดดสูงกันไม่มีเจ็บ กดสูตรอมตะกันมารึไง  ส่วนขับรถเว่อๆนั้นมันเป็นจุดขายที่อยากดู ซึ่งสะใจมากๆ ไม่ผิดหวังในส่วนนี้

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 23:14:05 »
สงสัยใช้ sv_cheats godmode 1

;D
H.

ออฟไลน์ YIM

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 23:27:03 »

หลังหนังจบ มีทิ้งบอมบ์ไว้ครับ ทั้งๆที่จบได้แบบไม่น่าจะมีภาคต่อแล้ว(ไม่บอกแล้วกันเดี๋ยวจะเป็นการสปอยล์)

อยากดูเรื่องนี้มากกกกหลังจากที่ได้ดูคลิปที่มีคนมาลงในเว๊บนี้ครับ แต่ว่าพลาดแล้วไม่คิดว่าในคลิปนั่นมันจะสปอยล์หนัก(ก็เล่นสปอยล์Missionหลัก)

T_T กลางๆเรื่องนี้กร่อยไปเลยเพราะรู้ว่าต่อไปมันจะปล้นยังไง  ไปลุ้นเอาต่อหลังจากที่พ้นช่วงนั้นไปแหละ ซึ่งแอ๊คชั่นได้ระทึกมากๆ แถมสังเกตว่ากระจกหน้ารถพระเอกมีระบบซ่อมแซมรอยกระสุนตัวเองด้วย หันมาอีกทีรอยหายซะงั้น

เรื่องนี้หลายช่วงเว่อๆครับ ยิงกันไม่มีโดน กระโดดสูงกันไม่มีเจ็บ กดสูตรอมตะกันมารึไง  ส่วนขับรถเว่อๆนั้นมันเป็นจุดขายที่อยากดู ซึ่งสะใจมากๆ ไม่ผิดหวังในส่วนนี้

ผมลงเองละครับ ขอโทษครับที่ spoil

อันนั้นฉากหลักเลยเหรอเนี่ย -_-!!

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 10:38:45 »
ไม่ใช่หลักธรรมดา แต่เป็นช่วงโคตรๆไคลแม็กซ์เลยแหละครับตอนลากเซฟอะ
07 mazda 3

ออฟไลน์ LaTeX

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 11:00:33 »
ไม่ใช่หลักธรรมดา แต่เป็นช่วงโคตรๆไคลแม็กซ์เลยแหละครับตอนXXX

ตอนมันเตรียมแผนปล้นเลยเดาได้เลยว่าไอ้ที่ทึ่งๆนั่น เป็นอันหลักแน่ๆ เลยรู้วิธีไป
แต่ฉากต่อจากนั้นก็ยังสนุกอยู่นะครับ  แต่จะทึ่งกว่าถ้าไม่ได้พลาดไปดูอันนั้น ><

ปล. พลาดกันได้ครับ ผมก็พลาดไปโดนสปอยล์เอง นึกว่าเป็นเทรลเลอร์เวอชั่นใหม่ 555