ผู้เขียน หัวข้อ: [Photoshopped]รวมพล Frontier  (อ่าน 3673 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
[Photoshopped]รวมพล Frontier
« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 23:18:21 »
คราวนี้มาแบบจัดหนักจริงๆครับพี่น้อง

ขอ Survey นิดนึง ซาสุเกะในนารุโตะเหมาะกับรถอะไรดีครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
Re: [Photoshopped]รวมพล Frontier
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 01:02:28 »
ผมว่าโมเดลนี้ถ้าไมเนอร์หน้ากับท้ายดีๆแบบในรูปที่คุณทำได้นี่ผมว่าลากขายได้อีกยาวนะครับ ยิ่งไฟท้ายที่คุณทำนี่ชวนนึกพวก กะบะมะกัน ดีๆบางรุ่นเลยนะครับ

ป.ล.ส่วนซาซึเกะเหมาะกับรถอะไรนี่............ผมว่าหลายคันนะครับเลือกไม่ถูกเหมือนกันแต่ถ้าให้ตอบนี่ผมว่าSilvia S14หน้าหมูครับ=_="
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"