ผู้เขียน หัวข้อ: ลองวาดภายในดูเล่นๆพอได้ไหมครับกับภายในรถC-segmentแบบนี้  (อ่าน 6626 ครั้ง)

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
ลองออกแบบภายในรถดูเล่นๆครับ กะว่าเป็นรถ C-segment แบบHatchback ทรงออกหรูปนเปรี้ยวนิดนึง แต่ตอนนี้คิดออกแต่ภายใน ยังไม่มีเบาะเลยครับ=_="

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2011, 01:41:04 โดย !LiLo! »
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
อืมมให้ฟีลพี่โตมากครับ โดยเฉพาะ console

ดูใหญ่ดีครับ มีความรู้สึกเหมือนจะเป็นรถที่ใหญ่กว่า C น่าจะเพราะ opera window ด้านหลัง
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
เหมือน toyota + benz + porsche แฮะ

อิมเมจิ้นออกมาแล้วอย่างหรูเลย 555+

แต่....ประตูหลังยาวกว่านี้อีกหน่อยจะดีมากเลย ^^
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Sae_SD

• Jr. Member
  • **
คอนโซเย็บหนังด้วย อิอิ

ออฟไลน์ Pluem_411

• Sr. Member
XF + CLS สวยดีนะครับ
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

keanetona

• บุคคลทั่วไป
หรูดีนะครับ

ออฟไลน์ oOPATOo

• Jr. Member
  • **
XF + CLS สวยดีนะครับ
พวกมาลัยนี่ ใช่เลยนะ -..-

สวยมากเลยนะครับ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
ดูน่าใช้ดีครับ  ;D
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ vellcap

เรียบง่าย ปนหรู น่าใช้ครับ

ออฟไลน์ Tan Int

ขอโพสด้วยได้มั้ยครับ...

(ถ้าอยากเห็นภายนอกเจ้านี่ คลิกนี่เลย!
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,12628.0.html)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2011, 23:25:44 โดย R8V10 »
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)