ผู้เขียน หัวข้อ: คืนวันศุกร์แสนเงียบเหงาแบบนี้ เรามาโพสท์เพลงที่เราชอบกันดีกว่าครับ ...  (อ่าน 5541 ครั้ง)

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
เพลงแรก MV ยังไม่ออก มีแต่ Teaser กับ เจ็บ...แล้วชินไปเอง - ETC
เพลงตรงกับชีวิตอย่างแรง ฟังไปน้ำตาคลอไป...

นาฬิกาหัวใจ - ซานิ AF6

อาจจะออกแนวดราม่านิดนึงนะครับ  กำลัง Hurt นิดๆ :-[

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

Blue 229

• บุคคลทั่วไป
เพลงนี้ครับ เป็น cover ที่เพอเฟคท์มากๆ

ปล. เห็นคุณ Satino" [HD] กำลังเฮิร์ท อย่าเฮิร์ทนานครับ เสียเวลาสนุกหมด ;D

ออฟไลน์ GZaar

• Sr. Member
  • quattro > 4titude
ผมก็กำลังเซ็งๆเหมือนกัน นั่งฟังเพลงเก่าๆเพลินๆแก้เซ็ง

คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ soon

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Pong000

Hello sadness - Garnet Crow
Tomorrow is the last time - Mai Kuraki

จะมีใครรู้จักไหมเนี่ย  ::)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Hello sadness - Garnet Crow
Tomorrow is the last time - Mai Kuraki

จะมีใครรู้จักไหมเนี่ย  ::)
ผมรู้จักครับ
ของผมช่วงนี้ฮิดเพลงโฆษณารถรุ่นนึงมากครับ

แต่เพลงนี้เป็นอีกรุ่น (ตอน Photoshop Tata Nano ทำไปฟังเพลงนี้ไปครับ)

松任谷由実  時空のダンス

หลังจากดูโฆษณา Fabia ตัวธรรมดาแล้วเลยหาเพลงนี้มาฟังครับ
(แม่ไม่เกี่ยวกับ Fabia แต่โฆษณาก็ชวนนึกถึงมากๆ)

ปล. สงสัยคุณ Mai.K for life ชอบดูโคนันแน่เลย ชื่อนักร้องเห็นแล้วนึกถึงจริงๆ
(ว่าแต่ ได้โหลดเพลง Tear Drop ของ Caos Caos Caos หรือ TSUKIYO NO ITAZUR NO MAHOU ของ Breakerz ยังครับ)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ !LiLo!

ช่วงนี้ติดน้ำหอมของแท้เลยครับT T น่ารักเกิ๊น

MV ผมว่าอาร์ทดี แล้วก็ฟังสบายๆเวลาขับรถได้ดีครับ><
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผมเพลงนี้ครับ

ผมชอบเพลงนี้ที่สุดครับ เพราะผมกำลังมีความรัก :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2011, 22:08:51 โดย Tan Methus »