โพลล์

สมควรจัด Photosho got talent มั้ย ?

จัดเลย พร้อมจะลุยมานานแล้ว
7 (53.8%)
จัดเลย ถ้ารางวัลน่าสนก็เอา
2 (15.4%)
อย่าเลย ฝีมือตูกากๆ ขนาดนี้
3 (23.1%)
อย่าเลย เห็นของรางวัลแล้วไม่ปลื้ม
1 (7.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 12

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดประกวดโฟโต้ชอปกันเลยดีมั้ยทุกท่าน ?  (อ่าน 4537 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
สืบเนื่องจาก มีหลายคนไม่ค่อยชอบฝีมือ PS ของพวกเราสักเท่าไหร่

จึงคิดว่า น่าจะจัดการประกวด Photoshop got talent ให้ปล่อยของประลองกันสุดๆ ไปเลยดีมั้ย

แต่ว่า มาตรฐานเราก็ต้องสูงนิดนึงนะ ไม่ใช่ไก่กา ต้องปล่อยของออกมาแบบสุดๆ

ของรางวัลก็จะเป็นของที่ระลึกจากบริษัทรถยนต์(ที่ค่ายรถแจกมา)

อยากทราบความเห้นว่า พวกเราอยากจัดมั้ยครับ ?

ออฟไลน์ < bmw x6 >

• Sr. Member
Re: จัดประกวดโฟโต้ชอปกันเลยดีมั้ยทุกท่าน ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 19:48:25 »
ผมว่าก็น่าประกวดนะครับ
เพราะว่าเป็นการหัดความคิดสร้างสรรค์
และคลายเคลียดด้วยครับ
ส่วนเรื่องรางวัลนั้นไม่รู้ครับแล้วแค่ admin

ออฟไลน์ Sae_SD

• Jr. Member
  • **
Re: จัดประกวดโฟโต้ชอปกันเลยดีมั้ยทุกท่าน ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 20:14:18 »
จัดเลยครับ พี่

Chariot

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 01:34:01 »
ขนาดคนโหวตยังมีแค่นี้ แล้วคนส่งเข้าประกวด จะมีน้อยแค่ไหนวะเนี่ย ::)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 07:17:28 »
ผมยังไม่กล้าส่ง(ประกวด)ครับ

หลายๆชิ้นยอมรับเลยว่าไม่น่าผ่าน
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Tan Int

• Hero Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 15:56:30 »
ผมว่าน่าจะให้ทำแบบนี้บ้างนะครับ

เพราะมีคนเก่งๆตั้งเยอะ...จะได้มีสีสันเพิ่มในเว็บด้วย
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)