ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอการจัดรูปแบบ และการเพิ่มเนื้อหา 2 เรื่องครับ  (อ่าน 10638 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
เรื่องแรก - ไม่แน่ใจว่ามีใครเสนอรึยัง คือหน้ารีวิว ที่คลิกเลือกยี่ห้อเข้าไปแล้ว อยากให้มีเฉพาะเนื้อหารีวิวของรถยี่ห้อนั้นๆ จริงๆ น่ะครับ ไม่อยากให้เอาข่าวมาปนด้วย เพราะจะสับสนในการอ่านรีวิว (คนคลิกเข้ามาคอลัมน์รีวิว ก็น่าจะอยากอ่านรีวิวมากกว่าข่าวอ่ะนะ)

เรื่องที่ 2 - มีรีวิวรถแล้ว ไม่ลองรีวิวกล้องบ้างเหรอครับ รวมในเนื้อหาคอลัมน์กินเที่ยวก็ได้ หรือจะเปิดในยูสเซฮร์รีวิว ให้คนอื่นมาเขียนก็ได้ เพราะดูแล้ว ตากล้องในเว็บก็ไม่น้อยนะครับ

ฝากพิจารณาด้วยแล้วกัน ขอบคุณครับ