ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแก้ไข link รีวิวด้วยครับ มันมั่วๆอยู่ครับ  (อ่าน 10934 ครั้ง)

ออฟไลน์ edward

• Full Member
ตรงหน้า Home ที่กดคำว่า review แล้ว มีให้เลือก review by jimmy, reiview by brand, rewind by commander cheng นะครับ

รุ่นรถข้างในยังเหมือนเรียงมั่วๆอยู่บ้างครับ บ้างคันก็อยู่ในหมวดที่ไม่ใช่

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: รบกวนแก้ไข link รีวิวด้วยครับ มันมั่วๆอยู่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 12:12:44 »
ขอบคุณมากครับ

อันนั้นมาจาก ความผิดพลาดของการใส่คีย์เวิร์ด ในการเสริชค้านข้อความหนะครับ
ต้องไล่แก้กันทีละบทความครับ อาจจะใช้เวลานิดนึง ต้องขออภัยด้วยครับ