ผู้เขียน หัวข้อ: คุณอยากได้แฟนที่มีคุณสมบัติเหมือนกับรถอะไร  (อ่าน 13348 ครั้ง)

ออฟไลน์ BigBlahBlah

• Full Member
Re: คุณอยากได้แฟนที่มีคุณสมบัติเหมือนกับรถอะไร
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 22:44:19 »
แนะนำกันใหญ่เชียว ;D
Gadgets ?????????????????????

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
Re: คุณอยากได้แฟนที่มีคุณสมบัติเหมือนกับรถอะไร
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 11:06:19 »
เค้าเป็นผู้หญิง ขอเม้นท์ด้วยนะค่ะ
อยากได้แนวแบบดูเท่ห์ เร้าใจ ไม่เหมือนใคร ใช้ได้หลากหลาย รถยี่ห้ออะไรอ่ะคะ  ::)

เท่ห์ เร้าใจ ไม่เหมือนใคร ใช้ได้หลากหลาย?

ผมเสนอคันนี้ แต่คงต้องรอกันอีกสักพักนะครับ

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 16:33:51 »
ผม nissan march ครับ ทั้งสวย น่ารัก ดูดี นิสัยดีทุกอย่าง อาจจะมีดื้อไปบ้าง น้อยใจไปบ้าง  ;D

ออฟไลน์ =TUM=

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 16:52:35 »
ผมชอบผู้หญิงหน้าคม รูปร่างดีมีสัดส่วนเซ็กซี่ เป็นคนฉลาด ปราณีต ดูเป็น working woman และตกกลางคืน เธอจะกลายเป็นแม่เสือสาว... ::)

ออฟไลน์ SunSun

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 09:10:06 »
Wowwwwwwwwwwww ขอบคุณ คุณ Moza มากคะ สวยดีคะ ชอบอยู่คันนี้ คงเป็นผู้ชายที่เร้าใจมากกทีเดียว 5555555
ของคุณ Chariot นี่ก็สวยคะ ผู้ชายคนนี้ดูสปอร์ตนิดๆและมีกลิ่นอายของคนรักครอบครัวด้วยคะ
ของคุณ Commander Cheng อันนี้ดูแล้ว ผู้ชายคนนี้ ดูตัวใหญ่ เหมือนพวกนักกล้ามอ่ะคะ อาจจะใหญ่ไปโหน่ยสำหรับซัน แอบกลัว >,<

ถ้าให้เปรียบสามคัน ตอบตามความรู้สึกล้วนๆ คันแรกคงไว้คบตอนเป็นวัยรุ่น ชีวิตต้องการความตื่นเต้น และเร้าใจ
คันที่สอง คบตอนเริ่มเป็นผู้ใหญ่ ทำงาน เริ่มอยากมีครอบครัว
ส่วนคันที่สามนี่ เอาไว้ตอนรวยมากๆ จ้างมาเป็นบอดี้ การ์ด อิอิ

ขอบคุณทั้งสามท่านอีกครั้งคะ ^^

ออฟไลน์ jkhl

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 10:49:32 »
ถ้าชอบคง ASTON MARTIN ขอเน้นshape เป็นหลักชอบช่วงลำตัวกับท้ายมาก ดูยังไงก็มีเสน่ห์(หน้าอาจจะเหวอๆไปนิด) 

ส่วนแฟนคนปัจจุบันให้เธอเป็น Rx350 ตัวก่อนแล้วกัน ดูดี หรูได้ ลุยได้แต่ไม่เยอะ อะไหล่แพงบ้างบางครั้ง กินจุเล็กน้อยหุหุ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 20:12:57 »
เค้าเป็นผู้หญิง ขอเม้นท์ด้วยนะค่ะ
อยากได้แนวแบบดูเท่ห์ เร้าใจ ไม่เหมือนใคร ใช้ได้หลากหลาย รถยี่ห้ออะไรอ่ะคะ  ::)
ford ranger T6 เลยครับ ไม่เหมือนใคร ตรงเป็นford.  ;D ;D ;D
5555555555555 เป็นรถกะบะหรอค่ะ อืม... ถ้าแนวสปอร์ตๆหน่อยมีแนะนำมั้ยค่ะ ^^
อยากได้ แนวสปอร์ต ใช่มะพี่ซันงั้นนี่ เลย mercedes- slk-class โอ้ ทั้งดูดี แอบแรง โฉบเฉี่ยว เร้าใจ อิอิ