ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับ นาฬิกาของแว่นท็อปเจริญมันตัดสายได้มั้ยครับ  (อ่าน 5378 ครั้ง)

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
พอดีได้มาเรือนนึง สายยาวมากกกกก เลยพยายามหาวิธีตัดสาย แต่ดูเหมือนไม่มีสลักอันไหนเลยที่ถอดได้
เลยอยากถามว่ามันตัดสายได้มั้ยครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ให้ร้านเขาตัดสายให้เถอะครับ ผมเคยพยายามตัดสายเองแล้วงานเข้า สปริงเด้งหายมาแล้ว (แต่3วันหลังจากนั้นกลับหาเจอ หลังจากที่ไปซื้อสปริงอันใหม่มาแล้ว)

ออฟไลน์ Sae_SD

• Jr. Member
  • **
ผมได้เสื้ออะพี่ ไม่ได้ นาฬิกา

ออฟไลน์ iKrit

• Hero Member
  • Blue. Just BLUE.
อ้าว ไหงผมไปตัดแว่นที่ร้านแว่นท็อปเจริญแล้วไม่ได้ของแถมอะไรติดมือมาบ้างเลยนึกว่าหมดโปรนาฬิกาแล้ว ???

ส่วนเรื่องการแก้ไขก็ตามคุณ keanetona นั่นล่ะครับ หรือให้ร้านนาฬิกาทั่วไปทำให้ (บางร้านทำให้ฟรีด้วยนะ เพราะเรื่องเล็ก ^^)
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก