ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันโหวดหน่อยคับว่า สาวประเทศไหนที่พี่ๆๆคิดว่าสวยที่สุด  (อ่าน 18244 ครั้ง)

ออฟไลน์ nick007

• Sr. Member
  • ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
สำหรับผมแล้วผมว่าสาวประเทศเกาหลีนะครับสวยที่สุด
แบบว่าขาวโอโม่มาแต่ไกล(แบบว่าผมตัวดำอ่าคับเลยชอบคนผิวขาว ;D ;D ;D)
ยิ่งสาววง SNDN girls generation  นี้เสป็คผมทุกคนเลย ฮ่าๆๆๆ หื่นไปอ่ะป่าวเนี่ยกรุ ;D ;D ;D

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผม แอฟ ทักษอร ครับ อ่อนหวาน สวย ดูดีทุกอย่าง

GreenG

ไม่รู้นะ พี่ว่า สาวเกาหลี SNSD ต้อง Sunny น่ารักที่สุด รองลงมาก็ Taeyeon และ YoonA Seohyun ตามลำดับ

ส่วนสาวไทยก็ พี่แอ๊ฟ ทักษอร กับ น้องแต้ว นะ สวยแบบไทยๆ ไปอีกแบบ

สรุป แต่ละประเทศก็สวยในแบบของเขาครับ ;)

• ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
สาวไทยผมโหวดให้น้องกระแตนะคับ  sexy  มากมาย   :o :o :o

ออฟไลน์ DArkMaster

ไทยสวยสุดครับ  ;D

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
ไทยด้วยอีกคนครับ

ที่ผมชอบๆ ก็3คนนี้อ่ะ ;D รถเมล์ คะนึงนิจ หนูนา และ แอปเปิล Thestar7 ก็น่ารักซะขนาดนี้ จะไม่ให้ชอบได้ไง ;D ;D ;D

ออฟไลน์ udis

จากที่ได้ไปเที่ยวเกาหลีมา เทียบไม่ได้เลยกับการไปเดินเล่นที่ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

สาวไทยสวยที่สุดครับ! แถมมีมากมายหลายแบบด้วยครับ!
 ;D ;D ;D

GreenG

จากที่ได้ไปเที่ยวเกาหลีมา เทียบไม่ได้เลยกับการไปเดินเล่นที่ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

สาวไทยสวยที่สุดครับ! แถมมีมากมายหลายแบบด้วยครับ!
 ;D ;D ;D

แสดงว่าสาวเกาหลีสวยแต่ดารา พวกคนธรรมดาหน้าตาสู้บ้านเราไม่ได้ใช่ไหม ;)

ออฟไลน์ SP

thailand only ! ^^

แต่สาวลาวน่ารักก็มีเยอะแยะนะครับ  ;D ;D

;D ;D ;D

แสดงว่าสาวเกาหลีสวยแต่ดารา พวกคนธรรมดาหน้าตาสู้บ้านเราไม่ได้ใช่ไหม ;)

คนธรรมดาเค้าก็สวยครับ แต่หน้ามีแนวเดียวน่ะครับ แถมส่วนใหญ่ก็ดั้งโด่ง สวยก็สวยอยู่หรอก
แต่ไม่ค่อยจะหลากหลาย

บ้านเรา คนโน้นก็สวย คนนี้ก็สวย ไม่เบื่อ มีให้ตื่นเต้นตลอดครับ มองจนตาลายครับ
บ้านเรา คนธรรมดาที่สวยกว่าดาราเยอะครับ

ที่พูดนี่คือในเมือง แต่ถ้าแถวบ้านนอกล่ะ ผมว่าพอๆกัน 555+
 ;D ;D ;D

แต่สาวลาวน่ารักก็มีเยอะแยะนะครับ  ;D ;D

สาวลาวน่ารักจริงครับ!
 ;D ;D ;D

ผมก็ว่ากันคับ  ฮ่าๆๆ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

สาวไทยครับ

แต่ก็เคยเจอสาวลาวน่ารักด้วยล่ะ

ออฟไลน์ Fly to dream

ไทยนี่หละครับ  ;D ;D ;D  รู้จักอยู่หลายคน อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ phankung

• Newbie
  • *
สาวไทยผมโหวดให้น้องกระแตนะคับ  sexy  มากมาย   :o :o :o

นางในฝันเลยครับ กระแต ศุภักษร 

Vote ให้สายไทยเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ boyzz

• Jr. Member
  • **
  • เทพเจ้าก็คือคนธรรมดาแต่ทำในสิ่งที่คนธรรมดาทำไม่ได้
อีกคนครับ   สาวไทย
แต่............. ผมว่าต้องมหา,ลัย
ถึงจะสุโค่ย ;D

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member
สาวพม่าครับ   เพราะเวลาไปเที่ยวอ่าง  พม่าทั้งน้านๆๆๆ หน้าตาหยั่งกะดารา  ขาวสาวหมวยอึ๋ม

ออฟไลน์ jkhl

• Jr. Member
  • **

อันนี้ได้ยินมาเยอะนะ ประมาณไม่ปรุงแต่หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
สาวพม่าครับ   เพราะเวลาไปเที่ยวอ่าง  พม่าทั้งน้านๆๆๆ หน้าตาหยั่งกะดารา  ขาวสาวหมวยอึ๋ม

กดไลท์ซักล้านที 5555

สาวพม่าครับ   เพราะเวลาไปเที่ยวอ่าง  พม่าทั้งน้านๆๆๆ หน้าตาหยั่งกะดารา  ขาวสาวหมวยอึ๋ม

สุดยอดเลยคับพี่คนนี้ 
ทีหลังถ้าพี่ไปเที่ยวอ่าง ผมขอเกาะรถพี่ไปด้วยนะคับ
ฮ่าๆๆๆ  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2011, 16:30:23 โดย nick007 »

ออฟไลน์ DArkMaster

ไปตามไปด้วยอีกคนครับ  ;D

keanetona

สาวรัสเซียครับ รับรองคุณภาพโดย น้องแอนนา น้องมาเรีย

นักยิมนาสติกหญิงของรัสเซีย น่ารักทุกคนเลยครับ

อีกประเทศที่น่ารักคือ ญี่ปุ่น รับรองคุณภาพโดย น้องอ้อย น้องมิยาบิ ถึงแม้ว่าสาวๆนอกจอเขาจะน่องโต แต่ก็ยังน่ารัก

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
สาวไทยนี้แหละครับ
เท่าที่ดูๆๆมา ผมชอบสาวที่สุดแหละ ;D

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ผมชอบสาวไทยเนี่ยแหละครับ
จังหวัดที่ประทับใจเป็นพิเศษ คือ ขอนแก่น ครับ
:D

สาวรัสเซียครับ รับรองคุณภาพโดย น้องแอนนา น้องมาเรีย

นักยิมนาสติกหญิงของรัสเซีย น่ารักทุกคนเลยครับ

อีกประเทศที่น่ารักคือ ญี่ปุ่น รับรองคุณภาพโดย น้องอ้อย น้องมิยาบิ ถึงแม้ว่าสาวๆนอกจอเขาจะน่องโต แต่ก็ยังน่ารัก

รู้สึกว่าสเป็คสาวญี่ปุ่นเพ่เนี่ยมากจาหหนังแผ่นนะคับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ gettennis

• Newbie
  • *
ไช่ครับ ผมเด็กขอนแก่นครับ คริคริ สาวขอนแก่นน่ารัก

ออฟไลน์ H.

รัสเซียครับ หุ่นเทพดีมาก  8)
H.

ออฟไลน์ Arado_kung

สาวไทยหาน่ารักสวยๆไม่ยากครับพูดจริงๆ เดินๆไปเดี๋ยวก็เจอ ญี่ปุ่นส่วนมากเจอแต่น่องโตแทบจะทั้งนั้นพวกสวยๆส่วนมากเป็นดาราไปซะหมด

ออฟไลน์ bell_safehouse

• Newbie
  • *
ไม่รู้นะ พี่ว่า สาวเกาหลี SNSD ต้อง Sunny น่ารักที่สุด รองลงมาก็ Taeyeon และ YoonA Seohyun ตามลำดับ

ส่วนสาวไทยก็ พี่แอ๊ฟ ทักษอร กับ น้องแต้ว นะ สวยแบบไทยๆ ไปอีกแบบ

สรุป แต่ละประเทศก็สวยในแบบของเขาครับ ;)

เห็นด้วยกับ  sunny  ผมชอบที่สุดเลย  อิอิ  รองลงมาก็  tiffany 

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
เป็นคนไทยเลยชอบสาวไทยครับ อย่าง "สต๊อป" นี่ที่หนึ่งในใจเลย เหอๆ ส่วนสาวเกาหลีเค้าก็สวยน่ารักดีนะครับ ถ้าเป็นวง SNSD ผมชอบยูริครับ ถ้าวงอื่นๆ ด้วย ชอบน้องฮยอนอา 4minute ครับ 555 ;D