ผู้เขียน หัวข้อ: ความรักของคนเพศที่สาม ก็เป็นความรักจากใจจริงได้(นางสีดา)  (อ่าน 5393 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ไปอ่าน
http://www.manager.co.th/Entertainment/ViewNews.aspx?NewsID=9540000059637
ผมว่า คนเราความรักของทั้งสองคนนี้ ทำให้ชายหญิงทั้วไปยังอายเลย

ไม่น่าเชื่อว่าสาวประเภทสอง กับ ชาย จะสามารถมีความรักที่ตายด้วยกันได้
ผมว่าเรื่องนี้ทำให้เรารู้ว่า ความรักขึ้นอยู่ที่จิตใจ  :D ;) :)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ก็นะ ประหยัดอัตราการเกิดไปได้ครับ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
คนเรา ถ้าได้ชื่อว่ารักแล้ว มันมีหลายแบบ รักแบบเพื่อน รักแบบแฟน รักแบบผูกพัน รักแบบห่วงใย
เพียงแต่ว่า "รัก" นั้นจะเกิดขึ้นระหว่างเพศไหน ช-ช ญ-ญ หรือ ช-ญ มันก็ไม่ได้ผิด
เพราะความรักคือสิ่งสวยงามนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
มีสารพัดเรื่องราวมากมายในโลกนี้ที่เกี่ยวข้องกับเรื่องนี้ครับ

ไว้ถ้าอยากรู้ ก็จะเล่าให้ฟัง มีเยอะ case study เหล่านี้

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
เรื่องของบาสก็ได้นะพี่จิม อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดอกส้มสีทองชัดๆ