ผู้เขียน หัวข้อ: ##วันนี้ใครเจอรถ ติดแบบโหดๆมาบ้างครับ? มาแชร์กันหน่อย##  (อ่าน 5622 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
ของผมเจอหน้า เซ็นทรัลล้าดพร้าว ติดอยู่ในรถได้ประมาณ 2ชั่วโมงครึ่งได้ ติดของผมคือรถไม่ขยับเลยนะครับ!!! ทราบเหตุมาว่า เกิดจากวัดพระธาตุมีงาน (คิดในใจมันจะทำให้ติดยาวขนาดนี้เลยหรอ!?!?!? :( วันนี้เป็นวันที่แย่มากๆจริง ทั้งฝนตกรถติดไฟดับ น้ำท่วม เหอ :-\ แต่ก็ย้อนกลับมามองอีกทียังมีคนที่แย่กว่าเราอีกเยอะเลย :-[

ปล.เพิ่งกลับมาถึงบ้านได้10นาทีเองครับ ออกจาก รร 4โมงครึ่ง :'( :'(

เลยอยากมาถามพี่ว่ามีใครเจอหนักกว่านี้อีกมั้ยครับเนี้ย??  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2011, 20:22:46 โดย Moza!!! »

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ของผมออกจากที่ทำงาน 5 โมงเย็น ถึงบ้านทุ่มครึ่ง แคลายไปเกษตรครับ ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ของผม แถวบางนาตราด ขาออก ใต้ทางด่วนครับ
(ตอนบ่าย 2 แต่ยังไม่ถึงขั้นอัมพาต)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Lertvarit

ผมเคยเจอติดหนักๆครั้งนึง ( ประมาณ 40 นาที ) คือเค้าปิดถนนทำพิธีอะไรซักอย่าง

แล้วมาปิดตอนผมกำลังใช้เส้นทาง ="= เลยจอดรถข้างทาง ลงไปเดินห้างซ่ะเลย ๕๕+
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ udis

วันนี้เพื่อนบ่นว่าติดอยู่แถวรัชดา 3 ชั่วโมงครึ่งครับ
ส่วนผม 7 นาทีถึงบ้านแล้วครับ เยียบสนุกไปหน่อย 555+
 ;D ;D ;D

PKS8

• บุคคลทั่วไป
ผมกลับจาก วงเวียนพระราม5 จะไป พระราม7 ติดตรงสะพานพระราม5 ยาวไปถึง แครายเลยมั้งครับ

โชคดีผมเลี้ยวลง พิบูลสงคราม เลยโดนไปนิดหน่อย แต่คนจะไปต่อทางแคราย ผมนึกภาพไม่ออกเลยครับ

ออฟไลน์ Ohmmypp

หือออ ติดเพราะวัดพระธาตุเหรอ??   ทำไมเน้นหนักเส้นวิภาวดี - รัชดา  ทำไมไม่ไปติดเส้นพหล ==

6โมงถึงทุ่มนึง ผมขยับจากลงด่วนดินแดงถึงหน้า ปตท  ทุ่มนึงถึงเกือบสองทุ่ม ได้เข้าสุทธิสาร  สองทุ่มถึงเกือบสามทุ่มถึงได้อยู่เมเจอร์รัชโย    โหดร้ายมาก!
JC TU #54

ออฟไลน์ MoLee

ผมเคยเจอติดหนักๆครั้งนึง ( ประมาณ 40 นาที ) คือเค้าปิดถนนทำพิธีอะไรซักอย่าง

แล้วมาปิดตอนผมกำลังใช้เส้นทาง ="= เลยจอดรถข้างทาง ลงไปเดินห้างซ่ะเลย ๕๕+
ที่น่าเสียดายคือของผม ห้างมันปิด ไม่งั้นจะไปซื้อเม็ก มากินแล้ว สืบเนื่องจากกระทู้ข้างล่าง ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Pasakorndvm

ของผมออกจากที่ทำงาน 5 โมงเย็น ถึงบ้านทุ่มครึ่ง แคลายไปเกษตรครับ ;D
ใกล้ดีอะ
'19 Honda Civic EL