ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้พี่จิมแก้ไข รีวิว แอคคอร์ค mc ด้วยครับ อาจนานแล้ว แต่เพิ่งเห็น  (อ่าน 10633 ครั้ง)

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
ผมไปอ่าน รีวิวนี้อย่างละเอียด แล้วก็พบกับข้อผิดพลาดทางข้อมูลนิดนึงครับ

ตรงที่ ที่วางแก้วน้ำตรงกลางอะครับ พี่จิมบอกว่า "แต่กลับไม่มีช่องล็อกตำแหน่งแก้ว มาให้ ซึ่งก็แปลกๆ ไปหน่อย" มันมีอยู่นะครับ มันกดเปิดออกมาได้ มันจะมีปุ่ม สีเหลี่ยมเล็กๆ อยุ่ตรงกลางตรงขอบมันอะครับกดแล้วจะเด้งออกมา  อะครับ สังเกตดู
ซีวิคก็เป็นเหมือนกันครับ แต่ที่กดจะอยู่มุมเท่านั้นเอง  ผมชอบนะ ดูมีลูกเล่นดี 555 

ฝากไห้แก้ไขนิดหน่อยครับครับ