ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า Skoda Superb ตัว Classic กับ Ambiente อ๊อพชั่นต่างกัยยังไงบ้างครับ  (อ่าน 11341 ครั้ง)

ออฟไลน์ apiwattu67

• Sr. Member
ตามหัวข้อเลยครับ แล้วก็เข้าศูนย์ที่ไหนได้บ้าง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
1. กระทู้ลักษณะนี้ ควรตั้งในห้องทั่วไป Discussion Forum นะครับ
ห้อง Suggestion เราเอาไว้สำหรับการรับฟังคำแนะนำเพื่อการปรับปรุงเว็บหนะครับ

2. ความแตกต่าง ผมได้เขียนไปหมดแล้วในส่วนสรุปของรีวิว Superb
ดังนั้น ลองอ่านดูที่ตัวรีวิวครับ แยกเอาไว้ให้เรียบร้อยแล้วครับ