ผู้เขียน หัวข้อ: ##สืบเนื่องจาก เจ้าของเว็บ สาบแช่งคนโพสกระทู้อาหารเมื่อวาน ##  (อ่าน 5697 ครั้ง)

civicferio

• บุคคลทั่วไป
อ้างอิง http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,13092.msg195834.html#msg195834

ฮ่วย สรุปว่าตอนนี้ไม่ได้นอนค่ะ ท้องเสีย ชิหายวายป่วง แถมตอน6 โมง มีข้อความส่งมาว่า สมาชิคอีกท่านก็ท้องเสียเช่นเดียวกัน

ร้ายกาจนะคะ กล้าแช่งแบบนี้ กลัวจริืงๆค่ะ T-T

แวะมาบอกความคืบหน้าเท่านั้นค่ะ ขอตัวไปส้วมอีกทีค่ะ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
รีบไปลบภาพเลย

ท้องใส้ปั่นป่วนอย่างแรง
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
อ้าวพี่จิม เล่นของรึเปล่าเนี่ย หรือว่า voodoo
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ MoLee

เว็บนี้  เจ้าที่แรง!!!จริงๆแหะ ;D ว่าแต่ไปเห็นรูปมาแล้ว อยากกิน ส้มตำจัง!  ::)

ออฟไลน์ Fly to dream

55555 เจอกันที่ส้วมหลายคนนะเนี่ย อิอิ โชคดีผมแต่มาชม อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ vellcap

อิอิ แผล่บๆ อยากกินพี่ Ri เอ๊ย เค้ก
ห้องน้ำพังกันยังน๊า

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
เว็บนี้  เจ้าที่แรง!!!จริงๆแหะ ;D ว่าแต่ไปเห็นรูปมาแล้ว อยากกิน ส้มตำจัง!  ::)
ไม่เสียครับ แต่ท้องอืดมาก
ปล.ส้มตำ นั่นของหลังครัว ดุสิตปริ๊นเซสนะนั่น แอบไปดูเชพปรุงให้ทานตอนไปถ่ายรูปอาหาร

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ฮ่าๆๆๆ

ดวงข้าพเจ้า ประหลาดอย่างนึง

อย่าแช่งเชียวนะ มันจะเป็นจริง

นั่นแลหะ ที่ทำให้กลัวตัวเอง ไม่กล้าแช่งใครจริงๆ
มีแต่ เล่นๆ แบบเนี้ย

อิอิอิ

ช่วยไม่ได้ อยากยั่วน้ำลายข้าพเจ้าเอง หุหุ

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
คล้ายๆผมเลยคุณจิม ไม่ค่อยด่าใครโกรธใคร บางทีปี2ปีเลย
แต่ใครโดนด่าเนี๊ยะ  ต้องไปทำบุญ7วันกันเลย