ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบ คอลัม JIMMY's LIBRARY มากครับ ขอรีเควส รถรุ่นถัดไปได้มั้ยครับ  (อ่าน 11065 ครั้ง)

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
 ;D ;D ชอบตรงที่เราได้ย้อนไปรู้ที่มาที่ไปต้นกำเนิดรถรุ่นต่างๆ ที่ส่วนมากจะมีอายุ ความเป็นมาเยอะกว่าอายุผมสะอีก

ตอนนี้ ที่สนใจอยากรู้คือ ประวัติ toyota crown มากเลยครับ จำได้ตอนเด็กเคยนั่ง ในตอนั้นคันที่นั่งก็เก่ามากเเล้ว เเต่มีตู้เย็นในรถด้วย อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2011, 01:41:00 โดย r0u0g0e0k »

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
ชอบ คอลัมนี้เหมือนกันครับ ได้อ่านประวัติศาสตร์รถยนต์รุ่นต่างๆ
อยากรีเควสเหมือนกัน ขอเป็นรถที่ช่วงอายุตลาดสั้นๆ เหมือนคันข้างล่างนี้ได้มั๊ยครับ

Chrysler  neon    ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
อยากอ่าน Lancer ต่อไปจัง

อ่อ และทัวร์ญี่ปุ่นด้วยครับ รออ่านมาข้ามปีเลยนะนี่
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ