ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมซ่อน E-mail address ไม่ได้ครับ  (อ่าน 3807 ครั้ง)

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
ทำไมผมซ่อน E-mail address ไม่ได้ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 20:09:47 »
คือผมลองเข้าไปแก้ไขใน profile  แล้ว

click ซ่อนไว้  แต่มันไม่สำเร็จครับ  เลย

รบกวนสอบถามครับ
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

conan_murder

• บุคคลทั่วไป
Re: ทำไมผมซ่อน E-mail address ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 20:24:01 »
ถ้าเป็นตัวเราเอง ก็ยังเห็นครับ คนอื่นไม่เห็นแล้วครับ

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• Full Member
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
Re: ทำไมผมซ่อน E-mail address ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 11:54:52 »
เวลาดูของเรา ถ้าเราซ่อนไว้ E-Mail เราจะเป็นตัวเอียงๆ แต่ถ้าไม่ซ่อน จะเป็นตัวตรงๆ ปกติ คับ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 12:28:59 »
ขอบคุณครับ
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี