ผู้เขียน หัวข้อ: !!! ผมขอสารภาพผิดครับ !!!  (อ่าน 52068 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
Re: !!! ผมขอสารภาพผิดครับ !!!
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 18:14:57 »
ผมขอเป็น 10% ในโลกออนไลน์ละกันนะครับ ผมไม่ได้อยู่ใน 90%แน่นอน

ส่วนเรื่องชื่อเล่นนั้น  เอ่อออออออออออออออออ (อ อ่างหมดโลก) เห้ออ
เดี๋ยวก็ออกมาบอกว่า ให้เพื่อนใช้อีเมล์สมัครอีกละมั้งเนี่ย

ออฟไลน์ < bmw x6 >

• Sr. Member
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 18:27:25 »
เห้ยนี่มันเมลเก่าผมนี่ครับ ทำไงดีอะครับ

ออฟไลน์ Gamo

« ตอบกลับ #122 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 18:37:07 »
เห้ยนี่มันเมลเก่าผมนี่ครับ ทำไงดีอะครับ

พอเถอะครับน้อง ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว

ผิดก็รับ ไหนๆ ก็จะแสดงความเป็นลูกผู้ชายแล้ว ก็บอกมาเลยว่า เป็นคนเดียวกัน

ออฟไลน์ MATE10 NB

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 18:46:37 »
ขอเรียนว่า ปกติก็จะวนเวียนอยู่ในเว็ปนี้ตลอด แต่ตั้งแต่ที่ระบบของเว็ปล่มไปในครั้งนั้น log in เก่าของผมก็ใช้ไม่ได้

ผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรเพราะปกติจะเสพข้อมูลอย่างเดียว

Nowwww พอได้มาอ่านกระทู้นี้ ตรงนี้พร้อมกระทู้ อ้างอิงทุกอัน ทุกหน้า!!!! 

สารภาพจากใจครับ ..... ผมไม่คิดเลยว่าน้องเค้าจะกลัีบตัว

เหตุผล : อ่านกระทู้ทั้งหมดอีกรอบ แล้วจะคิดแบบผม

ขอบคุณครับ!!!

« ตอบกลับ #124 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 18:48:10 »
ok ครับ ผมกับ bmw d เป็นคนๆเดียวกันครับ

ออฟไลน์ tyong

• Full Member
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 18:48:51 »
ยังไงเนี่ย เฮ้อออ  :-\
2019-now: BMW 320D G20
2018-now: MB C250 Coupe AMG
2017-2019: MB GLA200 Urban
2014-2018: BMW F30 328i M Sport
2012-2017: Mini Cooper S R56 look 2

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #126 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 18:49:40 »
90% ของสมาชิกในเว็บนี้
ขี้โม้ทุกคนครับ (รวมทั้งผมด้วย)

งั้นผมขอกระโดดมาอยู่ใน 10% อีกคนนะครับ  ;D

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 19:07:45 »
ถอด!
ต้อง ถอด!
ต้อง ถอด!
แค่ดูข้างนอกไม่รู้
มันต้องดู ดูข้างในยยยยยยยยยยยยยยย (ย ยักษ์ครึ่งโลก)
 ;D

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 19:22:35 »
ok ครับ ผมกับ bmw d เป็นคนๆเดียวกันครับ

อ่านแล้วเพลียใจ  >:( ไม่จำนนต่อหลักฐานก็ไม่ยอมรับ

« ตอบกลับ #129 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 19:24:10 »
ขอเรียนว่า ปกติก็จะวนเวียนอยู่ในเว็ปนี้ตลอด แต่ตั้งแต่ที่ระบบของเว็ปล่มไปในครั้งนั้น log in เก่าของผมก็ใช้ไม่ได้

ผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรเพราะปกติจะเสพข้อมูลอย่างเดียว

Nowwww พอได้มาอ่านกระทู้นี้ ตรงนี้พร้อมกระทู้ อ้างอิงทุกอัน ทุกหน้า!!!! 

สารภาพจากใจครับ ..... ผมไม่คิดเลยว่าน้องเค้าจะกลัีบตัว

เหตุผล : อ่านกระทู้ทั้งหมดอีกรอบ แล้วจะคิดแบบผม

ขอบคุณครับ!!!

+1 ครับ

ออฟไลน์ LaTeX

« ตอบกลับ #130 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 19:42:22 »
ผมก็ว่าแล้วครับ

เพราะต้นกระทู้เคยบอกว่าไว้ว่าให้อภัยครึ่งเดียวอีกครึ่งต้องดูการเปลี่ยนแปลง
แต่ตอนนี้ชักเหลือไม่ถึงครึ่งแล้วครับ

ไม่ได้จะอยากมาซ้ำแต่อยากเห็นการเปลี่ยนแปลงจริงๆ ว่าน้องทำจากใจที่บริสุทธิ์ไม่ใช่จำนนต่อหลักฐาน

ออฟไลน์ Pasakorndvm

« ตอบกลับ #131 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 19:46:17 »
โชคดีที่ผมก็อยู่ใน 10% นั้นนะครับ
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 19:50:02 »
ดราม่าโครตๆอ่ะ สรุปจิมมี่ รู้ยังว่าเรื่องอะไร ส่วนผมก็ขอไม่รู้ต่อไปละกัน ปวดหัวกับเรื่องเด็กๆพวกนี้จริงๆ

เจอเด็กอยากเอา เคยี่ วางในนิสสันมาร์ช..........แม่มไม่เอาสองเจวางเลยวะ....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #133 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 19:59:21 »
..........

ผิดหวัง!
พี่ไม่รู้ว่ามันมีอะไรมาดลใจให้น้องมาสารภาพ แต่น้องก็แสดงออกถึงว่า น้องกลัวความเป็นจริง น้องปฏิเสธที่จะรับการลงโทษจากผู้อื่นจนวินาทีสุดท้าย ต้องบอกว่าแย่มากครับ

การที่น้องไม่ยอมรับว่าเป็นคนเดียวกับ BMW:D แล้วมายอมรับหลังจากที่คุณ Mew Mew และคุณ Gamo บีบให้น้องสารภาพเนี่ย มันดูไม่ได้เลยครับ พี่รู้ว่าน้องกลัวจะโดนพี่จิมแบน แต่ไม่ว่าพฤติกรรมที่น้องเคยทำใน log in เก่าจะเป็นยังไง พี่คิดว่าถ้าน้องไปขอโทษพี่เขาอย่างจริงใจ พี่เขาก็คงเป็นผู้ใหญ่พอที่จะไม่ว่าอะไร

แต่เป็นแบบนี้ พี่บอกเลยว่า พี่ก็คาดหวังให้น้องโดนพี่จิมแบนไปเสียนะครับ จนถึงขนาดนี้แล้ว ยังจะมานั่งโกหก ให้เขาบี้จนคายความจริงออกมา ผมว่าใช้ไม่ได้ครับ พูดตรงๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Arado_kung

« ตอบกลับ #134 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 20:04:38 »
ดราม่าโครตๆอ่ะ สรุปจิมมี่ รู้ยังว่าเรื่องอะไร ส่วนผมก็ขอไม่รู้ต่อไปละกัน ปวดหัวกับเรื่องเด็กๆพวกนี้จริงๆ

เจอเด็กอยากเอา เคยี่ วางในนิสสันมาร์ช..........แม่มไม่เอาสองเจวางเลยวะ....

ผมเคยเจอเด็กมันคุยกันจะเอาสามห่วงไปวางเจ ไอ้เรามันปากไวบอกเด็กไปว่าเครื่องมันเอายัดใส่สามห่วงได้ยังไงเพราะมันเป็นขับหลัง เด็กมันบอกพี่จะไปรู้เรื่องอะไรเค้าใส่กันออกจะเยอะแยะ ผมบอกมันไปเลยว่าถ้าเอ็งหาสามห่วงวางเจมาให้ตรูดูได้มาเอาไปเลยแสนนึง ผ่านมา2ปีแล้วมันยังไม่พารถมาให้ดูซักที 5555

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 20:12:59 »
 >:( อ่านกระทู้นี้แล้วปวดหัวครับ

ขอให้เป็นครั้งสุดท้ายได้ไหมครับ

ผมขออยู่ใน 10% แล้วกันครับ  >:(

ออฟไลน์ crucifixzz

« ตอบกลับ #136 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 20:16:37 »
คนเราผิิดพลาดกันได้ แต่อย่าผิดกันหลายครั้ง ทุกคนเปิดโอกาสให้เริ่มต้นใหม่เสมอครับ เรื่องฐานะเงินทอง ไม่ใช่ทุกคนจะมีมากเท่ากัน การมีเงินทองไม่ได้หมายความว่าคนเราจะเป็นคนดีในสังคมนะครับ ถ้าใครคิดแบบนั้นก็จะเป็นพวกวัตถุนิยม คนเราควรวัดกันที่ความดีครับ

ปล. อะไรเป็นความจริงบ้างครับเนี่ย สรุปเคลียร์ๆเลยครับ

ออฟไลน์ Alcatraz

« ตอบกลับ #137 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 20:19:26 »
อยากเสนอพี่จิมมี่ฮะ ผมว่าน้องเค้าสร้างปัญหาให้กับเว็ปมากนะครับ ถึงหลายๆคนจะให้อภัยน้อง แต่มันไม่ลบล้างเรื่องต่างๆที่ได้ทำกันมา อย่างสมมุติว่า คนๆหนึ่งทำผิดกฎหมายแล้วยอมรับสารภาพโทษจะลดลงกึ่งนึง แต่สุดท้ายก็ยังต้องรับโทษ ผมอยากเสนอว่าให้แบนน้องเค้ารวมทั้ง IP ด้วยครับ เพราะจากที่แล้วๆมาน้องเค้าได้ดูถูกและไม่เคารพพี่จิมมี่อย่างมาก ซึ่งพี่เป็นเจ้าของที่นี่เป็นคนสร้าง  ซึ่งความต้องการของพี่คือทำเวปนี้ให้เป็นเวปที่มีประโยชน์ต่อทุกคนมากที่สุด ผมคิดว่าการยอมเสียคนอย่างน้องเค้าไปจะทำให้เกิดประโยชน์กับเวปมากกว่าโทษนะครับ การแบนเค้ามันแสดงให้เห็นว่าพี่เอาจริงกับเวปนี้อยากให้กลายเป็นที่ๆน่าอยู่ที่นึงรวมทั้งแบ่งปันความรู้ต่างๆ ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของพี่ครับ ด้วยความเคารพ

« ตอบกลับ #138 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 20:38:53 »
ผมสารภาพผิดแล้วไงครับ

ออฟไลน์ YIM

« ตอบกลับ #139 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 20:49:38 »
ปัญหามี 2 ข้อ

1. นี่คือสิ่งที่น้องเคยทำ
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,12224.0.html
อันนี้ ไม่เท่าไร อะไรที่ผ่านไปแล้ว ก็ให้มันผ่านไป (แต่ก็แล้วแต่พี่จิมด้วยนะ เพราะพี่เขาโดนเต็มๆ)

แต่

2. ปากบอกสารภาพ แต่กว่าจะยอมรับว่าเป็นคนเดียวกับ BMW:D ต้องให้คุณ Mew Mew กับคุณ Gamo บี้ก่อน ถึงจะยอมบอก อันนี้บ่งบอกถึงความไม่จริงใจในการสารภาพ

แค่นี้แหละ น้องไม่ใช่คนทำผิดครั้งแรก แต่เป็นครั้งที่สอง ครั้งที่สามแล้วครับ

ออฟไลน์ shaman

• Jr. Member
  • **
  • รักในหลวง
« ตอบกลับ #140 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 20:56:42 »
ถ้าไม่มีใครไปสนใจ ก็น่าจะจบ :) อุเบกขา(วางเฉยซะ)

ผู้ใหญ่ในบอร์ด บางท่านก็สอน บางท่านก็ตักเตือน ทำทุกอย่างแล้ว
ถึงเวลาที่ผู้ใหญ่จะต้องปล่อยวาง ประสบการณ์จะสอนท่านเอง

อยากจะอยู่ร่วมกับสังคม ต้องรู้จักปรับตัวให้เข้ากับสังคม

ปิดกระทู้  :)

ออฟไลน์ jones

« ตอบกลับ #141 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 21:00:38 »
ผมนึกว่าน้องจะสำนึกผิดแล้วจริงๆ แต่ก้ยังตกมาตายในดาบสุดท้ายอีก นี่ถ้าไม่โดนบีบก้คงไม่บอกความจริงสินะ น่าผิดหวัง....
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ tyong

• Full Member
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 21:01:51 »
อายุแค่นี้ จะกลับตัวกลับใจกลับมาสู่ความจริง ยังไม่สายไปหรอกครับ แต่ถ้าอยากจะอยู่กลับการโกหกไปตลอดชีวิต มันก็เรื่องของคุณ ถ้าอยากจะได้ความรู้จากที่นี้ แนะนำให้เปลี่ยน log in เพราะอันนี้คงไม่มีใครอยากเข้ามาสนใจอีกต่อไป

โชคดีครับ
2019-now: BMW 320D G20
2018-now: MB C250 Coupe AMG
2017-2019: MB GLA200 Urban
2014-2018: BMW F30 328i M Sport
2012-2017: Mini Cooper S R56 look 2

« ตอบกลับ #143 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 21:04:22 »
ผมกราบขอโทดเป็นครับสุดท้ายครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 21:05:49 »
สุดท้ายก็จบที่

BANNED

เห็นแล้วอยากวิ่งจ๊อกกิ้งที่ญี่ปุ่นจัง
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

« ตอบกลับ #145 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 21:07:49 »
 ผมยอมรับความจริงเองว่าผมคือเจ้า bmw d ไม่ได้จำนนต่อหลักฐานแล้วก็ไม่ได้ถูกบีบบังคับ

« ตอบกลับ #146 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 21:09:41 »
ผมไม่ได้ถูกบีบบังคับใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ YIM

« ตอบกลับ #147 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 21:13:39 »
อันนี้อันแรก

อ้างถึง
ส่วน bmw d นี่เป็นของเพื่อนครับเห็นเพื่อนบอกเว็ปนี้เฮงซวยหลังจากโดนแบนแล้วเลยให้ผมมาลองดู
ผมก็ว่าเว็บนี้ดีนะครับ เพื่อนผมมันชอบทะเลาะกับคนอื่นครับจากใจก็ไม่อยากครบหรอก เพราะผมอยู่ คณิตอังกฤษห้อง คิง เลยไใ่อยากไปยุ่งเรื่องแตะต่อยครับ

อันที่สอง หลังจากที่คุณ Mew Mew เผยเรื่อง E-Mail Address
อ้างถึง

อันที่สาม
อ้างถึง

ทั้งสามอันนี้ น้องเป็นคนโพส พี่ไปก๊อปมา

แบบนี้เหรอครับ ที่เรียกว่าสารภาพเอง ไม่ได้จำนนต่อหลักฐาน???

ออฟไลน์ TTL

« ตอบกลับ #148 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 21:17:41 »
อายุแค่นี้ จะกลับตัวกลับใจกลับมาสู่ความจริง ยังไม่สายไปหรอกครับ แต่ถ้าอยากจะอยู่กลับการโกหกไปตลอดชีวิต มันก็เรื่องของคุณ ถ้าอยากจะได้ความรู้จากที่นี้ แนะนำให้เปลี่ยน log in เพราะอันนี้คงไม่มีใครอยากเข้ามาสนใจอีกต่อไป

โชคดีครับ
+1 ครับ รู้สึกเหมือนโดนหลอกที่ไปชมตอนแรกนึกว่าจะสำนึกผิดจริงซะอีก คนเราเนอะ...แต่เด็กก็คือเด็กถ้าจะกลับตัวแล้วสมัครLog-in
ใหม่แล้วปรับปรุงตัวผมว่าดูจะดีกว่านะครับ  เพราะว่าผม 1 คนหละที่เห้นชื่อLog-inนี้จนเบื่อและเซ้งมากๆแล้วครับ ผมว่าประเด็นสมาชิกทุกๆท่านก็พูดแถบจะครอบคลุมหมดแล้ว
ถ้าแค่นี้น้องคิดไม่ได้้ก็คงต้องพิจารณาตัวเองอย่างหนักกกก!!! สังคมอย่างนี้กับสังคมในการใช้ชีวิตจริงๆมันไม่เหมือนกันนะในนีอย่างมากก็หายตัวไปจากเว็บ แต่ถ้าชีวิตจริงคงไม่มีโอกาสมากขนาดนี้สำหรับพฤติกรรมโกหกแบบนี้นะครับผมและคนที่บ้านผมส่วนนึงหละที่เกียจการกระทำที่โกหกแล้วโกหกอีกไม่มีวันจบ..

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #149 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 21:40:12 »
มาฝาก เพลงนี้ไว้ให้สำหรับกระทู้นี้ครับ