ผู้เขียน หัวข้อ: ดูโฆษณา Vigoแล้วอารมณ์เหมือนเอิ่ม....นึกถึงIsuzuแปลกๆ  (อ่าน 4136 ครั้ง)

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
ดูแล้วเหมือนมันไม่ใช่โตโยต้าอ่ะ! ยังไงก็ไม่ใช่ฟิลลิ่งที่ได้รับ ตัวรถหน่ะใจแต่องค์ประกอบโฆษณามันไม่ใช่อ่ะครับ!! เท่าที่ผมจำได้ตัวก่อนMCและตัวMCทำได้ดูน่าสนใจกว่านี้นะครับ ใครคิดเหมือนผมบ้าง?
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
เป็นการดักคอ Isuzu เต็มๆครับ
ตั้งแต่ Diamond Tech แล้ว
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
เป็นการดักคอ Isuzu เต็มๆครับ
ตั้งแต่ Diamond Tech แล้ว
เดี๋ยวนี้เอะอะอะไรก็เอาแร่ธาตุมาตั้งซะงั้นเลย :(

ออฟไลน์ Tan Int

เขาชอบใช้รูปแบบที่ว่า โฆษณาเครื่องยนต์เนาะ.......ตั้งแต่ Altis กะ Vigo
และจะพูดจุดเด่น

แต่ Isuzu โฆษณาเรื่องความประหยัด อุปกรณ์ย่อยที่คนอื่นไม่มี แต่เขามี
คนละแบบนี่ครับ......

อารมณ์น่ะ??..........ก็แปลกตามที่ว่าอยู่นะครับ...

1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)