ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ กระทู้แสดงความคิดเห็น รีวิว Mazda 3 Minorchange ภาค Re-Make /*-*/  (อ่าน 41108 ครั้ง)

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
Re: /*-*/ กระทู้แสดงความคิดเห็น รีวิว Mazda 3 Minorchange ภาค Re-Make /*-*/
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 18:02:35 »
ขอบคุณมากครับสำหรับรีวิวที่ดีดี
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ tectopia

• Newbie
  • *
Re: /*-*/ กระทู้แสดงความคิดเห็น รีวิว Mazda 3 Minorchange ภาค Re-Make /*-*/
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 11:44:52 »
รีวิว ละเอียดมากครับ ได้สาระและอรรถรสเหมือนเดิม (เห็นคุณJ!MMYกับFinoแล้วแปลกตาดีครับ ^o^)

ขอบคุณคำตอบของคุณpenaltyด้วยครับ(ถึงแม้จะไม่ได้เป็นคนถามนะครับ อิอิ) ตอบได้กระชับเข้าใจง่ายแถมมีแหล่งที่มาให้ศึกษาต่อด้วย ดีมากๆเลยครับ

:D

ออฟไลน์ simcity

• Hero Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2009, 02:49:25 »
ใกล้ตกรุ่นแล้ว รถเรา เหอเหอ

ออฟไลน์ ekc

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 22:16:22 »
เป็นรีวิวรถที่มีเนื้อหายาวมาก แต่เต็มไปด้วยสาระ มีอรรถรส และเสพอย่างต่อเนื่องได้โดยไม่รู้สึก 'อิ่ม'

รีวิวของคุณจิมมี่ทำให้ผมตัดสินใจข้ามรุ่นไปซื้อเครื่อง 2,000 แทน 1,600 ที่ตอนแรกลองขับแล้วรู้สึกว่ามันอืดๆ เหมือนกันแต่ไม่ได้เอะใจมาก เพราะคิดว่าเป็นเพราะไม่ชินคันเร่ง อีกจุดหนึ่ง ที่ทำให้เปลี่ยนความคิดก็คือเรื่องอัตราการสิ้นเปลืองเชื้อเพลิง

ต้องบอกว่าคุณจิมมี่ทำให้ผมจนลงนะเนี่ย  :P

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆ ครับ