ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้กระทู้ผิดห้องชักจะเยอะนะครับ  (อ่าน 16571 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
พี่จิมน่าจะย้ายเข้าไปให้ถูกห้องสักทีนะครับ.. :-\

และขอความร่วมมือท่านอื่นๆด้วย เว็บนี้ก็เป็นภาษาไทย เขาก็แยกห้องไว้ชัดเจน หัดแยกแยะก่อนตั้งกระทู้มั่งนะครับ  ::) :P

civicferio

• บุคคลทั่วไป
Re: เดี๋ยวนี้กระทู้ผิดห้องชักจะเยอะนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2011, 09:40:59 »
อาจจะแก้ยาก นิดนึงค่ะ เพราะบางบอร์ดบางคนติดห้องนี้จริงๆ มั้งที่แบ่งให้แล้ว เพราะว่า อย่างห้องดิสคัทชั่นนี่ มันรวมหมด แต่ที่ทำห้องนี่ออกมา เข้าใจว่า บางอย่างมันจะมีผล อย่างพวกรูปแต่ง

เหมือนเว็บทั่วไปค่ะ ที่ห้องโพสเพลง บางคนเอามาโพสห้องนั่งคุยเพราะว่า บางครั้งเขารีวิว ด้วยน่ะค่ะ

เอาเป้นว่าตอนนี้ จัดการพวกบอทขยะ กับพวกหากินลูกโซ่จะดีกว่าค่ะเพราะ เจอทุกเช้ายังกะหมาขี้หน้าบ้าน