ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ 500,000 Hit แล้วเมื่อสักครู่ กับคำถามในใจผม ที่อยากจะถามคุณๆครับ /*-*/  (อ่าน 13708 ครั้ง)

ออฟไลน์ benley

• Sr. Member
ถ้าเป็นคน ก็เป็นแบบ เรียบๆในบางครั้งและจะพุ่งพล่านในบางเวลา เวลาไม่อะไรอัพเดทก็จะไปเรื่อยๆไม่หวือหวา แต่พอมีรีวิวใหม่ข่าวสารอัพเดทก็จะเหมือนคนถูกหวยเรียกเพื่อนมาร่วมกันแบ่งปัน

ถ้าเป็นอาหาร ก็คงเป็นอาหารเย็นที่บ้านที่รู้ๆอยู่ว่าวันนี้จะกินอะไร และจะมีให้ประหลาดใจถ้าวันนั้นมีเปิบพิศดาร

ถ้าเป็นบุคลิก ก็น่าจะเหมือนคนที่ขับรถบนท้องถนนที่หนาแน่น และพร้อมที่จะแซงเมื่อมีโอกาศ (Boost มาเสร็จตรู) ถ้าเป็นรถก็น่าจะคล้ายๆกับ ทาทานาโน ตอนเปิดตัวที่อินเดีย หรือ รถบ้านๆเปลี่ยนโฉมที่ข้างนอกดูดีโฉบเฉียวหน่อยๆ แต่ห้องเครื่องกลับมี V12 BiTurbo ช่วงล่างแบบ GT-R

ประมาณนั้น  ;D ;D

ออฟไลน์ Disk™

• Hero Member
  • High Society Sallon Gallery
1. ถ้าให้เปรียบ Headlightmag.com เป็น มนุษย์ 1 คน คุณว่า เขาจะมีลักษณะทางกายภาพ
ที่คุณมองเห็น ทางความคิด และจิตใจที่คุณมองเห็น ว่าเป็นคนเช่นใด ครับ

ผมว่าเขาเป็นเด็กที่รอวันเติบโตขึ้นเรื่อยๆ แต่เป็นเด็กที่เรียนเก่งและรอบรู้เรื่องรถ และ  ชอบมีสิ่งดีๆมาแบ่งปัน ถึงแม้จะไม่ทุกวัน แต่ก็น่าประทับใจมากๆ และ เป็นคนที่ผมอยากพบเจอทุกวัน เพราะ ชอบรถเหมือนกัน[/color
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ลุงจิ้งครับ

วิธีการใช้งานเว็บ เราเขียนเอาไว้นานแล้วครับ

ขอเรียนเชิญได้ที่นี่เลยครับผม

http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=181.0

ท่านอื่น เชิญต่อได้เลยนะครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
1. ผมว่าคล้ายๆนักศึกษา ที่เรียนเก่งระดับเกียรตินิยม กิจกรรมก็เด่น กล้าพูดกล้าแสดงออก แถมกวนนิดๆ แต่ยังขยันทำงานศึกษาหาความรู้เพิ่มเติม หาความรู้ไม่มีสิ้นสุด

2. เหมือนซูชิ ดิบ สด อร่อย มีประโยชน์ และหลากหลาย

3. บุคลิคเหมือนเส้นบางๆคั้นระหว่าง อัจฉริยะ และ คนบ้า ครับ  ;D ;D ;D

4. เหมือนแนวเล่าสู่กันฟังมากกว่าครับ รู้ก็บอก ไม่รู้ก็ถาม เป็นก็เอง
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
1. คือเด็ก ม.ปลาย คนนึงที่อ่านหนังสือเพื่อ Ent เข้ามหาลัยดังๆ
2. ขนมปังร้อนๆ ที่ออกจากเตาได้สักประมาณ 5-10 นาที
3. มันคือเด็ก ม.ปลาย คนเดิมที่หน้าตาสดใส สุขุมนุ่มลึก น่าคบหา แต่ลึกๆ มันแฝงอะไรที่เต็มไปด้วยเล่ห์กล ความสนุกสนาน อีกมากมาย

สรุปแล้ว ไม่ว่าที่แห่งนี้จะเป้นยังไง ผมก็ต้องขอ ขอบคุณ ทีมงานทุกท่านครับ ที่ทำให้ที่แห่งนี้กลายเป้นที่ที่เต็มไปด้วยความสนุก ความมีสาระ และจนทำให้มี 500,000 Hits ในวันนี้ :D :) ;) ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ slick

• Newbie
  • *
  ;D เดี๋ยวมา Edit ครับ ขอไปคิดก่อนว่าจะโพสยังไง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2009, 05:54:07 โดย slick »

ออฟไลน์ PREM

1. ผมว่าเขาน่าจะเป็นวัยรุ่น (หยกๆ & หย่อนๆ) ที่รอบรู้ ชอบเอาอะไรๆ มาแบ่งปันเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อยู่ด้วยแล้วมีความสุข

2. เป็นอาหารนี่ต้องผัดกะเพรา 55+ ผมชอบผัดกะเพรามาก กินทุกวัน เหมือนกับเว็บนี้ เข้าทุกวันจนเสพติด ;D

3. เว็บนี้เป็นเหมือนคนที่เชื่อถือได้ ยุติธรรม ไม่เอนเอียงครับ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ sandjungkub

• Jr. Member
  • **
1. ถ้าให้เปรียบ Headlightmag.com เป็น มนุษย์ 1 คน คุณว่า เขาจะมีลักษณะทางกายภาพ
ที่คุณมองเห็น ทางความคิด และจิตใจที่คุณมองเห็น ว่าเป็นคนเช่นใด ครับ
- Headlightmag คงเหมือนคุณครูใจดีคนหนึ่ง ที่เวลาลูกศิษย์อยากรู้อะไรก้สามารถให้คำตอบหรือแนะแนวทางได้

2. ถ้าให้เปรียบ Headlightmag.com เป็นอาหารสักจาน คุณว่า มันควรจะเป็นอาหารอะไร
และเพราะเหตุใด
-คงเหมือนกับ ข้าวไข่เจียว มั้งครับ เพราะถึงมันจะดูธรรมดาๆ แต่อย่างน้อยมันก็อร่อย ละก็มีประโยชน์ครับ

3. Headlightmag.com ในสายตาคุณๆ ทุกวันนี้ บุคลิกของมัน เป็นอย่างไรครับ
-ถ้าคุณอยากรู้เรื่องในแวดวงยานยนต์ คุณสามารถเข้ามาอัพเดทที่นี่ได้ทันที หรือถ้าคุณอยากถามเรื่องรถต่างๆ ก็มีหลายคนที่พร้อมจะแนะนำคุณอยู่ตลอดเวลา

ออฟไลน์ ฟักแฟงแตงไทย

• Newbie
  • *
1.  ผู้ใหญ่ในร่างเด็ก
2.  ส้มตำ ไก่ย่าง และข้าวเหนียว
3.  แข็งๆ ขวานผ่าซาก

ออฟไลน์ CaVoK

• Full Member
ผมเข้าเว็บนี้บ่อยพอสมควรครับ ทุกครั้งที่เข้าเน็ต
ตามอ่านมาตั้งแต่เว็บต้องห้ามแล้วครับ
ขอให้ความเห็นดังนี้ครับ

- เป็นคนฉลาด รอบรู้ เชื่อมั่นในตัวเอง แต่ไม่ลืมคนรอบข้าง
   แต่ดุครับ บ้างครั้งดูเหมือนจะมีอารมณ์รุนแรงบ้าง แต่อาจเป็นเพราะความที่ตัวเองเป็นคนเก่ง
   สิ่งเร้าที่เข้ามาจึงมีความอิจฉาผสมอยู่

2. ถ้าให้เปรียบ Headlightmag.com เป็นอาหารสักจาน คุณว่า มันควรจะเป็นอาหารอะไร
และเพราะเหตุใด
 - เป็นอาหารบุปเฟ่ท์ครับ มีให้เลือกหลายอย่าง ครบตามแต่ใครจะเลือกบริโภคอะไร

3. Headlightmag.com ในสายตาคุณๆ ทุกวันนี้ บุคลิกของมัน เป็นอย่างไรครับ
- ดีครับ มีพัฒนาการรวดเร็ว น่าสนใจ เนื้อหาหลากหลายครับ