ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ 520d บ้างไหมครับ ท็อป สปีด ที่ทำได้ เท่าไหร่ครับ  (อ่าน 4461 ครั้ง)

ออฟไลน์ earth_e60

• Sr. Member
คือผมอยากรู้น่ะครับ แต่ไม่เคยลอง เคยได้ แตะๆ 200 ทางหมดพอดี เลยไม่ได้ไปต่อ อยากรู้ว่าที่ทำได้ เท่าไหร่กันครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ผมเคยทำรีวิวตัวนี้
แต่ว่า เป็นตัวก่อนไมเนอร์เชนจ์ และยังเป็นเครื่องเดิมอยู่หนะครับ

จำได้ว่า เกิน 200 แน่ๆ แต่จะให้ดี ก็ลองเสริชหาดูเอาครับ คงไม่เอาลิงค์มาแปะให้นะครับ ผิดกฎของบอร์ดครับ

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• Full Member
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
แล้วน้องไม่ลองเองเลยละคับ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ earth_e60

• Sr. Member
ครับ ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองเซิซ หาดู

ใจไม่ถึงอ่ะพี่ป่านน อิอิ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ปานเอ้ย

เหตุผลที่พวกพี่ลอง อัตราเร่ง ท็อปสปีด หรือความเร็วสูงสุด

ก็เพราะไม่อยากให้พวกน้องๆต้องไปลองกันเองนี่แหละคร้าบบบบบ

พูดตรงๆก็คือ ขอเตือนว่า อย่าเอาชีวิตไปเสี่ยง ด้วยการไปลองเองเลย อันตราย ครับ
พลาดพลั้งขึ้นมา ได้ไม่คุ้มเสีย

ออฟไลน์ sirisak_ac118

อย่าลองเลยครับ อันตรายมีอะไรปาดหน้าหน่อย แล้วจะบอกว่าไม่เตือนนะคับ ความเร็วสูงสุดเหรอ..........120เร็วสุดแล้ว ปลอดภัยไว้ก่อน

ขับรถดีไม่ใช้ขับรถได้เร็ว ปาดซ้ายปาดขวาเก่ง การขับรถเก่งคือการทำให้คนนั้นไปด้วยนั่งแล้วสบายใจไม่ต้องลุ้นตามคนขับนะครับ
ขนนั้งอุ่นใจคนขับสบายใจ ถึงที่หมายปลอดภัยนะครับ  ;D