ผู้เขียน หัวข้อ: จิมมี่ ลบ กระทู้ข้างล่างหน่อย สังเวชตัวเองมาทะเลาะกับคุณ  (อ่าน 15199 ครั้ง)

ออฟไลน์ dopepa

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
คุยกับคุณดีๆ ทำนิสัย ตต อย่างนี้ผมสงสารตัวเอง

• Newbie
  • *
ผมจบ ไมคุณไม่จบ

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
คุณนี่นิสัยดีมากนะครับ

พอเถียงกันเรื่องข้อความไม่ได้ ก็เอาเรื่องเพศมาพูด
ลาก่อนครับ หวังว่าคงไม่ได้เจอกันอีก

ออฟไลน์ YenChar

คนตั้งกระทู้นั่นล่ะไม่จบ

บ๊าย บาย...

ออฟไลน์ IncarRus

กับข้าวทางเหนือ,,, อร่อยมากครับ
มี,,, ไส้อั่ว แกงฮังเล และลาบคั่ว  ;D

ออฟไลน์ Sammy_

กับข้าวทางเหนือ,,, อร่อยมากครับ
มี,,, ไส้อั่ว แกงฮังเล และลาบคั่ว  ;D
หิวเลย  ผม....

ออฟไลน์ DF-SLB

• Full Member
ผมก็สังเวชครับ แต่เอาไว้ดชว์นั้นแหละ จะได้รู้ว่าคนน่าสังเวชเป้นยังงัย

ปล. ผมชอบใส่อั๋ว แห้งๆแบบนั้นที่สุดเลย ส่งมาให้ทางนี้ทานได้ไหมครับ

ออฟไลน์ MoLee

มาสะดุดคำว่าสังเวช!?!?!? มันไม่จบจริงๆวุ่.....

กระทู้ด่านล่างก็เหมือนจะจบดีแล้ว ยังมาตั้งกระทู้ใหม่อีก...เจริญ

ออฟไลน์ Oslan

• Sr. Member
สันดอนขุดง่าย แต่สันดารมันขุดยาก คนที่มี "วุฒิภาวะ" จริงๆ คงจะเข้าใจ

ไม่ขอพูดไรมาก แต่ขอแนะนำให้คุณ Jimmy เด็ดขาดบ้างครับ เห็นปล่อยพวกนี้ กับพวกโฆษณาแฝงไปหลายรายละ

เชื่อผมเถอะครับ มันทำให้บอร์ด "สูง" ขึ้น

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
คนที่พูดไม่เคลียร์นี่่น่าจะเป็น จขกท มากกว่านะนั่น มาตั้งกะทู้ใหม่เพื่อ ????

เกรียนเฒ่า อ่ะป่าว นั่น ถ้าคุณคิดว่าคุณจะจบ ก็ไม่ต้องตั้งกะทู้มาอีก
ถ้าคุณตั้งกะทู้มาเห่าอีกก็แสดงว่าคุณไม่จบ แล้วก็อย่ามาแสดงความโง่เง่าเต่าตุ่นแบบนี้อีก คำว่าจบไม่จบมันก็อธิบายง่ายๆ
พวกหัวหมอเรื่องมากแบบนี้ละเกลียดนัก นิดๆหน่อยๆ ทำเป็นเรื่องใหญ่โต
ไม่ใช่บอกว่าผมจบละครับ แต่เสือกมาตั้งกะทูใหม่ แล้วแบบนี้มันอยากจบตรงไหน ใช้รอยหยักในสมอง น้อยๆนิดๆคิดดูนะว่าใครกันแน่ที่ไม่อยากจบ

หลายครั้งที่ในเวปนี้ผมก็ได้รับคอมเม้น ตอบกลับแบบกวนๆเหมือนกัน แต่ผมก็เลือกที่จะมองข้ามไปเพราะ เดี๋ยวมันก็ผ่านไปถ้าเราไม่เติมเชื้อไฟ ไฟก็ไม่ลุก
ถ้าอ่านมาแล้วไม่พอใจ ผมไม่แคร์นะครับเพราะผมถือว่าเรื่องงี่เง่ามาก  

ออฟไลน์ zell

• Jr. Member
  • **
คนที่พูดไม่เคลียร์นี่่น่าจะเป็น จขกท มากกว่านะนั่น มาตั้งกะทู้ใหม่เพื่อ ????

เกรียนเฒ่า อ่ะป่าว นั่น ถ้าคุณคิดว่าคุณจะจบ ก็ไม่ต้องตั้งกะทู้มาอีก
ถ้าคุณตั้งกะทู้มาเห่าอีกก็แสดงว่าคุณไม่จบ แล้วก็อย่ามาแสดงความโง่เง่าเต่าตุ่นแบบนี้อีก คำว่าจบไม่จบมันก็อธิบายง่ายๆ
พวกหัวหมอเรื่องมากแบบนี้ละเกลียดนัก นิดๆหน่อยๆ ทำเป็นเรื่องใหญ่โต
ไม่ใช่บอกว่าผมจบละครับ แต่เสือกมาตั้งกะทูใหม่ แล้วแบบนี้มันอยากจบตรงไหน ใช้รอยหยักในสมอง น้อยๆนิดๆคิดดูนะว่าใครกันแน่ที่ไม่อยากจบ

หลายครั้งที่ในเวปนี้ผมก็ได้รับคอมเม้น ตอบกลับแบบกวนๆเหมือนกัน แต่ผมก็เลือกที่จะมองข้ามไปเพราะ เดี๋ยวมันก็ผ่านไปถ้าเราไม่เติมเชื้อไฟ ไฟก็ไม่ลุก
ถ้าอ่านมาแล้วไม่พอใจ ผมไม่แคร์นะครับเพราะผมถือว่าเรื่องงี่เง่ามาก  
;D ;D

ออฟไลน์ cheer282775

• Jr. Member
  • **
ผมว่าถึง คุณไม่คุ้ยเรื่องนี้มาก็ไม่มีคนสนใจหรอกครับ ผมว่าดีไม่ดีเรื่องนี้คุณจิมมี่ลืมไปแล้วด้วยซ้ำ

ถึงข้อมูลคุณจะแน่นจริง หรือไม่ว่า ด้วยเหตุใดก็ ตาม คุณก็ไม่สมควรตั้งกระทู้ แสดงอาการเบ่งทับใครแบบนี้

ผมมองเสียว่า มันเหมือนว่าคุณอยากโชว์ สิ่งที่คุณมีว่าคุณเก่ง แต่สุดท้ายแล้วมันกลับเป็นการทำร้ายตัวเองนะครับ

ช่วยทำตัวให้มีมารยาทกับสังคมเว็ปบอร์ดบ้างเถอะครับ

ออฟไลน์ akkavit

มาร่วมสมเพช เฮ้ย สังเวชเจ้าของกระทู้ด้วยครับ

อยากจะทำอะไร พิมพ์อะไรก็ทำที่บ้านของตัวเองสิ อยู่บ้านคนอื่น หรืออยู่ในสังคมก็ต้องเข้าใจกฏของที่นั้นๆ

ง่ายๆอย่างการที่เราไปวัดก็ต้องแต่งตัวมิดชิดเพื่อให้เกียรติสถานที่

ถึงแม้ว่าสิ่งนั้นมันอาจจะไม่ถูกใจเราก็ตาม แต่มันก็แค่นั้น  ไม่ได้ทำให้บ้านใครน้ำท่วมสักหน่อย

ตรงนี้ถ้าคุณรับไม่ได้จริงๆ ผมแนะนำว่า คุณไปโรงพยาบาลเกี่ยวกับระบบประสาทสมองก็จะช่วยได้เยอะ

ถ้าหมอถามอาการ ก็บอกว่า ไม่พอใจ มีคนมา edit กระทู้ของคุณแบบผิดๆ แล้วแบบว่า เดี๊ยนรับไม่ได้ นะคร๊ะ กรี๊ดๆๆๆๆๆ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

ว่าจะไม่เข้ามาอ่าน HLM ช่วงสอบแล้วนะเนี้ย
สังหรณ์ใจตะหงิดๆ และแล้วก็เจอเรื่องดราม่าจนได้...หุหุหุ

เอาเป็นว่าคุณ จขกท. ทำใจร่มๆเถอะครับ
เดี๋ยวกระทู้ก็ดันจนตกไปเอง

ปล. ระวังจ่าพิชิตมาเยี่ยมเยือนนะคร๊าบบบ  ;D ;D ;D ;D

โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ diow_1991

• Sr. Member
สงสารพี่จิมมี่ ช่วงนี้มีแต่เรื่องให้ปวดหัว

ออฟไลน์ cchhuutt

• Newbie
  • *
dopepa > พอเถอะ เงียบๆ ไป

ไม่ว่าคุณจะชอบ เจ้าของบ้านหรือไม่
แต่คุณกำลังนั่งเล่นในบ้านเขาอยู่
เป็นสิ่งจำเป้นและมารยาทที่ควรมี
ที่ต้องให้เกียรติเจ้าของบ้าน

ออฟไลน์ Nikle_pk

ถ้าไม่จบจริงก็

ลาก่อน

ครับงานนี้ใบแดง
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ A_K

• Newbie
  • *

ขอข้าวนึ่งโต๋ย 1 แอ๊บ...กำลังหิว +แกงแคร จะได้คล่องคอหน่อย..อิอิอิ ตามนั้น

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
คุณ จขกท. พูดได้คำเดียวเลยว่า

ทำตัวเหมือนจะแมน แต่ใจโคตรตุ๊ดเลยครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ถ้ามีโอกาสได้กลับมาอ่านข้อความนี้ล่ะก็ ช่วยคิดก่อนที่จะโพสท์น่ะครับว่าข้อความที่พิมพ์ไปเหมาะสมหรือเปล่า บางข้อความผมก็เป็นเหมือนกัน พิมพ์เสร็จแล้วก็อ่านอีกรอบก่อนที่จะกดตั้งกระทู้ บ่อยทีต้องแก้ไขหากอ่านดูแล้วไม่เหมาะสม บางทีก็ไม่กดตั้งกระทู้ลบทิ้งไปหมดเลยก็มี ประมาณว่าอารมณ์ชั่ววูบให้พิมพ์อย่างนั้น พอลองอ่านดูแล้วอารมณ์เย็นลง สติสัมปชัญญะก็กลับมา

สำหรับเคสนี้ ผมว่าแค่หัวข้อก็ไม่เหมาะสมแล้วหล่ะครับ ไหนจะข้อความข้างในอีก ไม่ต้องพูดถึงเรื่องเนื้อหากันเลย ไม่เหมาะสมทุกประการทั้งปวง

ป.ล. อยากกินขันโตก
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control

ใครชอบรสอะไรมาชิมได้เลย
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ TorTy

ตอนแรกก็พอเข้าใจว่าโดนเปลี่ยนข้อความที่เขียนโดยไม่รู้ตัวแต่นี้ผมว่ามันก็เลยไปไกลแล้ว
พี่เค้าก็บอกไปแล้วว่าผมเป็นคนเปลี่ยนเองแต่นี่ไม่จบต้องการให้รู้ว่าคุณได้ข้อมูลมาถูกพวกผมก็รู้หมดแล้วจะต้องการอะไรอีกครับ

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
จขกท เป็นไรมากเปล่าเนี่ย
ชื่อกระทู้เรียกพี่จิมมี่ยังกับเพื่อนเล่นเลย
มาอยู่บ้านเขาก็ทำตัวดีๆหน่อยสิครับ :-\

ออฟไลน์ gttle

พึ่งอ่านข้างล่างผมก็ว่าจบด้วยดีแล้วนะกระทู้ก็ lock แล้วยังจะมา...สรุปต้องการอะไรครับ

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

ถ้ามีโอกาสได้กลับมาอ่านข้อความนี้ล่ะก็ ช่วยคิดก่อนที่จะโพสท์น่ะครับว่าข้อความที่พิมพ์ไปเหมาะสมหรือเปล่า บางข้อความผมก็เป็นเหมือนกัน พิมพ์เสร็จแล้วก็อ่านอีกรอบก่อนที่จะกดตั้งกระทู้ บ่อยทีต้องแก้ไขหากอ่านดูแล้วไม่เหมาะสม บางทีก็ไม่กดตั้งกระทู้ลบทิ้งไปหมดเลยก็มี ประมาณว่าอารมณ์ชั่ววูบให้พิมพ์อย่างนั้น พอลองอ่านดูแล้วอารมณ์เย็นลง สติสัมปชัญญะก็กลับมา

LIKE +1
ตามนี้เลยครับคุณ NINENOI ผมคิดว่า ตั้งแต่เข้ามาเป็นสมาชิกเว็บนี้ มันสอนให้ผมกลั่นกรองคำพูดทุกคำอย่างดี
คิดก่อนโพสต์ และต้องคิดเยอะมากกว่าพูดเสียอีก
เพราะผมนึกเสมอว่า การโพสต์อะไรก็ตามในเว็บสถาธรณะ
ทุกคนสามารถเห็นได้ และมันก็ยังเป็นการแสดง ความคิด ตรรกะ วุฒิภาวะ ต่างๆ (ประมาณว่าโตแต่ตัว หัวใจไม่เกี่ยว)
สรุปว่า งานนี้ คุณ จขกท. อ่วม!!!! ;D ;D ;D

ปล. คุณ Iwata Kana ZVW30 ครับ  รูปมาม่าเข้าข่ายโฆษณาแฝงนะครับ เอิ๊ก ๆ ๆ  ;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2011, 11:16:27 โดย Maman_Haheinz »
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
มาม่าหนะ โพสต์ไปเถอะ

แต่ถ้าจะให้ดี ขอ ไวไว หมูสับดีกว่าเน่อ อร่อยกว่าเยอะ!

-------------------------------

แปลกดี

พอทำอะไรผมไม่ได้ ก็ด่าผมว่า ตุ๊ด...

ชายแท้แบบนี้ หน้าตัว..... ดีจริงๆ

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ไม่ได้เป็นแมงหวี่จริงๆด้วย เป็นแมลงวันหัวเขียวตอมขี้น่าจะใช่กว่า

กลุ้มชิบเป๋ง อะไรกันนักหนา เป็นมด(mod)ปวดหัวตายha ต้องมาวุ่นวายกับเรื่องไม่เป็นเรื่อง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ของแถม....

ก่อนที่ชายแท้ผู้นี้จะมาตั้งกระทู้....

ต่อไปนี้คือ หลังไมค์ที่เขาส่งมาหาผม
แม้ตามหลักแล้ว ไม่ควรที่จะเอามาโพสต์ด้านหน้าบอร์ดแบบนี้
แต่ช่วยไม่ได้ครับ งานนี้ คุณเล่นผมก่อนนะครับ

แล้วสันดานของผมก็คือ ถ้าใครเพลี้ยงพล้ำ ผมกระทืบจมดิน ดำดิ่งติดแกนโลก หนะครับ

------------------------

หลังไมค์ของข้าพเจ้า

dopepa ส่งให้: J!MMY เมื่อ: วันนี้ เวลา 03:30:14 »

ลบให้หน่อยนะครับ (ยิงฟันยิ้ม)

(ผมตอบไป เหมือนกับที่ตอบในกระทู้คือ "ไม่ลบครับ แต่จะล็อกกระทู้ไว้ จะได้ไม่มีใครมาตอบต่อ")

สิ่งที่ตามมา คือข้างล่าง...

dopepa « ส่งให้: J!MMY เมื่อ: วันนี้ เวลา 03:35:06 »  ไม่ลบก็เสียทั้งสองคน ก็แล้วแต่คุณละกัน

dopepa « ส่งให้: J!MMY เมื่อ: วันนี้ เวลา 03:41:58 »  จะให้ทำไงถึงจะลบ ให้ด่าคุณกระทู้ต่อไปไหม

dopepa « ส่งให้: J!MMY เมื่อ: วันนี้ เวลา 03:43:53 »  ผมไม่อยากเสียเวลา

----------------------------------------

ชัดเจนแล้วนะครับ

แบนไปตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ

เพราะผมก็ไม่ต้องการให้เว็บผม มีสมาชิกที่มีนิสัยแบบนี้เหมือนกัน

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
พูดถึงมาม่ากัน นึกถึงเมื่อคืนต้มมาม่ากินรสต้มยำกุ้ง ใส่กุ้งไปอีก 5 ตัว ใส่ไข่ใส่ผัก เด็ดจริงๆ ขอบอก วันนี้กะจะกินมาม่าหมูสับ ใส่หมูสับใส่ผักใส่ไข่ อร่อยบอกใคร ช่วงนี้ทำโอบ่อยเลยขี้เกียจแวะกินข้าวก่อนเข้าบ้านก็เลยกินง่ายๆก็พอ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น