ผู้เขียน หัวข้อ: จิมมี่ ลบ กระทู้ข้างล่างหน่อย สังเวชตัวเองมาทะเลาะกับคุณ  (อ่าน 15200 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
ส่วนผมอดหมดเพราะกินเจ.  ;D

ป.ล.พี่จิม............แจ่ม
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ wic3350

• Jr. Member
  • **
สู้ๆครับพี่จิมมี่ ช่วงนี้พวกทำให้อารมณ์เสียมันเยอะ  เจ้าพวกตัวกวนเนี่ยถ้ามันว่างนักก็น่าจะไปช่วยน้ำท่วมดีกว่ามานั่งก่อกวนอยู่ตามเว็บนะ ;D

ออฟไลน์ ratikorn

• Full Member
ขาดความอบอุ่นหรือป่าวครับ จขกท.

หรือพึ่งทะเลาะกับเมียมา :D

ออฟไลน์ YAmodels

พูดถึงมาม่ากัน นึกถึงเมื่อคืนต้มมาม่ากินรสต้มยำกุ้ง ใส่กุ้งไปอีก 5 ตัว ใส่ไข่ใส่ผัก เด็ดจริงๆ ขอบอก วันนี้กะจะกินมาม่าหมูสับ ใส่หมูสับใส่ผักใส่ไข่ อร่อยบอกใคร ช่วงนี้ทำโอบ่อยเลยขี้เกียจแวะกินข้าวก่อนเข้าบ้านก็เลยกินง่ายๆก็พอ
ขณะที่นั่งอ่านนี้เป็นเวลา12.45น. ยังไม่ได้กินข้าวกลางวัน งานยังไม่เสร็จ หิวมาก อ่านไปกลืนน้ำลายไป  :'(

ออฟไลน์ redsun

dopepa นี่แหล่ะคุยไม่รู้เรื่องที่สุด
ไปตัดแว่นได้แล้ว โลกคุณแคบมาก..

ออฟไลน์ K-HLM

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้นะครับ
อย่าเครียดกับเรื่องไร้สาระ
อ่านเอาเฉยๆๆดีกว่าครับ

Jack_8899

• บุคคลทั่วไป
เป็นกำลังใจให้ครับ :D

popdemonic

พื้นที่ในเว็บไซด์ก็เหมือนบ้านนะครับ ทุกที่มีเจ้าของ ทำอะไรควรนึกถึงเกรงใจเจ้าของบ้านกันบ้าง เราหนะเป็นผู้อยู่อาศัย

การที่เจ้าบ้านจะยินดีหรือยินร้ายจะให้อาศัยผมถือว่าเป็นสิทธิ์โดยชอบธรรมครับ อุตส่าห์หนี จากหุ้นตก แล้วCircuit break

ปิดตลาดกลายเป็นแม่งเม่า เพราะมีคนปั่น ไหนจะทองลงเหลือ23000.- ยังมาเจอสิ่งที่ไม่น่าพิศมัยอีก แล้วเรื่องเพศหนะขอร้อง

ทีเถอะ ถ้าจะมาแนวไม่มีการศึกษามาแนวสถุลเอาเรื่องพวกนี้มาตัดสินคนแต่ละคนเนี่ยผมเห็นแถวบ้านส่วนใหญ่เป็นพวกแว๊นซ์ๆ

โดนสลิงขึงคอขาดมาเยอะแล้ว

ออฟไลน์ yod artstu

ของผมก็เหมือนกัน ผมถือว่า web ผมก็เหมือนหมู่บ้าน ที่จะมีกฎไม่ให้ซาเล้งเข้ามาเพ่นพ่าน
ดังนั้นถ้ามาก่อกวนโหวกเหวก ก็ไล่ออกเหมือนกันครับ

สรุป เป็นกำลังใจให้คุณจิมครับ
: )

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

ใครชอบรสอะไรมาชิมได้เลย

กินกี่วันถึงจะครบเนีย --'
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

methus zaa

เฮ้อ คงไม่พูดอะไรดีกว่าครับ นอกจากคำว่า สมเพช  >:( เค้ามาไม่ทันไรแสบใช่เล่น

กินข้าวขาหมูของผมไหมครับ อร่อยนาาาา

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

พูดถึงมาม่ากัน นึกถึงเมื่อคืนต้มมาม่ากินรสต้มยำกุ้ง ใส่กุ้งไปอีก 5 ตัว ใส่ไข่ใส่ผัก เด็ดจริงๆ ขอบอก วันนี้กะจะกินมาม่าหมูสับ ใส่หมูสับใส่ผักใส่ไข่ อร่อยบอกใคร ช่วงนี้ทำโอบ่อยเลยขี้เกียจแวะกินข้าวก่อนเข้าบ้านก็เลยกินง่ายๆก็พอ

ของผมก็ใส่ไข่ ใส่กุ้ง ใส่น้ำพริกเผาด้วย
แต่ที่อร่อยมากคือ คุณแฟนทำให้กินค้าบ ;D
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

• Full Member
จากกระทู้ก่อดราม่า

เข้ามาอีกทีกลายเป็นกระทู้ของกินแล้ววุ้ยยย

:D :D :D :D
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
ดร่าม่าแบบออกทะเลยังไงไม่รู้ ทู้นี้

ออฟไลน์ Blanco

• Jr. Member
  • **
กับข้าวทางเหนือ,,, อร่อยมากครับ
มี,,, ไส้อั่ว แกงฮังเล และลาบคั่ว  ;D

ผมโกรธคุณครับ มากๆ ทานเจอยู่เห็นแล้วมันปี๊ด อยากจะออกเจในทันใด T_T

น่าทาน มว๊าก........ก  :P
บางคนว่าพวกที่ก็ดูถูกคนอื่น ทั้งๆที่ตนเองก็ดูถูกคนอื่นอย่างโง่ๆ น่าสมเพชเวทนาครับ

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member

ไปทะเลกับผมดีกว่า ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2011, 23:48:10 โดย DArkMaster »

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ผมกลับมองว่า

ต้องตั้งสติ ก่อนตั้งกระทู้นะครับ

ออฟไลน์ XL_SiZe

ผมกลับมองว่า

ต้องตั้งสติ ก่อนตั้งกระทู้นะครับ

ผมก็มองเหมือนกันครับ ว่า
ตั้งสติก่อนโพส ด้วยครับ
เห็นบางท่านโพสแล้ว อัตตา สูงมากครับ

คนที่เรารัก คนที่เราสนิท คนที่เราเคารพ ต้องถูกมาก่อนเลยหรือ?
บางท่าน ผมเชื่อว่ายังไม่รู้ ตื้นลึกหนาบาง เท่าไหร่ แต่มีความเคารพในเจ้าของเว็ปมาก
ก็จัดการซัดอีกคนซะจมดิน ดิ้นเป็นหนอนเลย

มองเหตุ มองผลให้ชัดก่อน
ส่วนผม เจ้าของเว็ปมีความพลาดครับ ไม่ได้มีความผิดอะไร
แก้ไขแล้ว ปรับปรุงแล้ว ถือว่าดีแล้ว จบแล้ว
แต่ส่วนอีกคน ชอบกระแนะกระแหน ด้วยโทสะและโมหะ คือหลงไป
ควรให้สติด้วยการตักเตือนแบบมีความเมตตาก่อน เมื่อไม่เข้าใจก็ ลบไอดีหรืออะไรก็แล้วแต่

แต่ไม่ควรเป็นการด่าตอบ เพราะไม่พึงชนะคนโง่ ด้วยการโต้เถียงครับ

กับบทสรุปที่สมควรลบไอดี เป็นการสมเหตุผลแล้ว
ให้กำลังใจเจ้าของเว็ปและสมาชิกทุกท่าน พึงดำเนินชีวิตในทางสายกลางห่างไกล โลภะ โทสะ โมหะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2011, 14:58:45 โดย XL_SiZe »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ในคืนวันนั้น

ผมว่าผมได้พยายามทำในสิ่งที่ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้แล้ว

ในเมื่อผมผิด ผมขอโทษ และนั่นก็คือ ควรจะจบ

ผมเลือกที่จะไม่ลบ ก็เพราะว่า ต้องการให้ต่างฝ่ายต่างระลึกไว้เตือนความจำตัวเอง

แต่ดูเหมือน เจ้าของกระทู้ไม่หยุด
แถมยังส่งข้อความหลังไมค์ มาถึงผมในแบบ อวดดี และเบ่งใส่ผม

สำหรับผม คิดว่า ถ้ามันมีปัญหาในการอยู่ด้วยกันแน่ๆแล้วเช่นนี้
ผมก็คงจะไม่ให้โอกาสใครอีกเปนครั้งที่ 2 ครับ

ถ้าพูดไม่รู้เรื่อง ก็อย่าคุยกัน แค่นั้นเองครับ

อีกอย่างนึง การจะแบนใคร ลบใคร ในเคสแบบนี้ ต้องได้รับเสียงฉันทามติ อย่างน้อย 2 คนขึ้นไป จาก The Coup Team นะครับ
ไม่ใช่ว่าผมจะลงมือลบได้ด้วยความอำเภอใจของตน แม้จะเป็นเว็บของผมก็ตาม

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ

ออฟไลน์ monphat

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจและFanclub พี่จิมมี่ต่อไปค่ะ ;D