ผู้เขียน หัวข้อ: sever eror บ่อยมากครับ ไม่รู้ว่า เป็นเพราะ คอมผมหรือเว็บ  (อ่าน 15367 ครั้ง)

nattanon_661

• บุคคลทั่วไป
ตามหัวข้อเลยครับ เมื่อช่วงเช้าก็เป็นเกือบ2ชั่วโมงกว่าจะเข้าได้ แหนะครับ มีใครเป็นแบบผมบ้าง???

ออฟไลน์ udis

• Hero Member
ไม่เป็นครับ ผมใช้ Google Chrome กับ Windows XP
จำได้ว่าช่วงเช้าเปิดเกือบตลอด ไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ของผมก็ปกตินะครับ

แต่บางที ถ้าในจังหวะนั้น มีการอัพเดทบทความใหม่ อาจมีติงต๊องได้บ้างนิดนึงเหมือนกันครับ
ถ้าจังหวะมันพอดีเป๊ะกับช่วงที่คุณผู้อ่านเปิดเข้าเว็บเราพอดีหนะครับ

nattanon_661

• บุคคลทั่วไป
ไม่เป็นครับ ผมใช้ Google Chrome กับ Windows XP
จำได้ว่าช่วงเช้าเปิดเกือบตลอด ไม่แน่ใจครับ
ใช่ครับผมก็ใช้ Google Chrome กับ Windows XP มันก็เป็นครับ