ผู้เขียน หัวข้อ: แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ดีใจ ในที่สุด พ่อก็ยอมออก D-Max ใหม่  (อ่าน 12613 ครั้ง)

ออฟไลน์ RaKuRa

• Jr. Member
  • **
ลองไปดูใน คลับต่างๆ ดูคับผมก็ติดต่ามอยู่ อิอิ แล้วยินดีด้วยนะคับสำหรับรถใหม่ ส่วนผมก็รอปีหน้างาน มอเตอร์โชว์ คับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
ยินดีกับรถใหม่ด้วยนะคร้าบบ  ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ยินดีด้วยนะครับบบบ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ joeyote

• Sr. Member
ผมว่า รอนานแน่ๆเลย

เอาน่ะๆ รอๆๆ

PAST: 2009 HONDA CITY SV
          2007 MINI ONE
          2007 PEUGEOT 207
          2013 HONDA ACCORD 2.0EL G9
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P
          2017 Subaru XV 2.0i-P

ออฟไลน์ redsun

ยินดีด้วยคร้าบบบบ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ยินดีกับรถใหม่ด้วยคร้าบ  ก่อนรับรถลองตรวจสอบงานพ่นสีนิดนึงนะครับ  รถที่มาโชว์ในเชียงใหม่บ้านผม 2-3 คันที่ผมเห็น สีจะเป็นจุดผิวส้มค่อนข้างเยอะ บางคันผิวเคลียโค้ทด้าน ไม่ค่อยสม่ำเสมอ ถ้าเจอให้เค้าเอาไปขัดสักหน่อยน่าจะหายแหละ ไม่รูว่าเค้ารีบผลิตเกินไปหรือเปล่า
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ VehiclepOo

• Newbie
  • *
ยินดีด้วยนะครับ หันมามอง Isuzu อีกทีก็รุ่นนี้ล่ะ  ;)

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ยินดีด้วยครับ รอจองที่งานน่าจะได้ของแถมดีกว่ามั้งครับ ส่วนตอนนี้ก็ไปหาทดลองขับดูก่อน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ joeyote

• Sr. Member
กำลังจะไปจองแล้วครับเย้นนี้เลยยยย

ได้รถ สิ้นเดือน ธันวา
PAST: 2009 HONDA CITY SV
          2007 MINI ONE
          2007 PEUGEOT 207
          2013 HONDA ACCORD 2.0EL G9
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P
          2017 Subaru XV 2.0i-P