ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพิ่มข้อมูลเรื่องไฟ และ แอร์ครับ  (อ่าน 11039 ครั้ง)

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
อยากจะรบกวน The Coup team ช่วยเพิ่มเนื้อหาเรื่องแอร์ กับ ไฟหน้าด้วยครับ ดังเช่น
1.แอร์รถมี Heater ให้หรือไม่ครับ
   เนื่องจาก รถบางรุ่นที่แอร์เป็นระบบ Automatic Climate control แต่ไม่ให้ Heater มา เช่น Corolla 1.8G ก่อน Minor
   ทำให้คุมอุณหภูมิไม่ได้ในเวลาที่ความชื้นอากาศภายนอกสูงครับ 

2.ไฟหน้าสว่างพอไหมสำหรับการขับกลางคืน (ใน VDO Altis 2.0V เห็นพี่แพนบ่นว่าไฟหน้าไม่สว่าง(หรือไม่ไกลนี่แหละ)ครับ)

ขอบคุณครับ