ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอู่ซ่อม Mitsubishi หน่อยครับ (แถวสามเสน หรือในเมืองกทม. ครับ)  (อ่าน 4606 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ก็เจ้า CK2 คันเดิมแหละครับ มันอืด และตอนนี้ก็แน่นอนว่าคันเร่งมันเหยียบได้ไม่สุด เพราะ Chassis มันยัน และก็ยังสงสัยเครื่องกับเกียร์

วันนี้ผมเลยไปพรหมประสิทธิ์มาครับ เช็คแล้ว เฮียเขาบอกว่า เกียร์ปกติ แต่เครื่องน่าจะมีปัญหาที่ EFI

ผมเลยอยากถามว่า พอจะมีอู่เครื่องแนะนำบ้างไหมครับ เพราะอยากซ่อมนอก

(แนะนำได้ทุก Area ในกทม. แต่ถ้าเป็นโซนในเมือง ปิ่นเกล้า นนท์ จะดีมากครับ)

ขอบคุณครับ

เฮ้อ จบงานนี้ ท่าทางต้องไปดึงตัวถังต่อ ไปที่ไหนดี?
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ checkmate

• Sr. Member
ผมเคยไปทำที่ อู่ mitsubishi only ที่ รามอินทรา จำซอยไม่ได้แล้วครับลองหาใน google ดูครับ

ผลงานก็ไม่ได้ประทับใจอะไรเป็นพิเศษ  แต่ก็ไม่ได้ผิดหวังอะไร

ออฟไลน์ ken_p

• Full Member
อู่กำธร ถนนบางขุนเทียนชายทะเล(พระราสอง)ครับ หัวหน้าศูนย์มิตซูเก่าเปิดอู่เองมานานแล้วครับซ่อมดีครับ