ผู้เขียน หัวข้อ: Your Web Update.  (อ่าน 14698 ครั้ง)

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
Your Web Update.
« เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 22:24:42 »
Web คุณ Update เสม่ำเสมอและรวดเร็ว เยี่ยมมาก ขอเป็นกำลังใจ สร้างสรรค์ข้อมูลข่าวสารที่ดีให้ผู้บริโภคในฐานะสื่อมวลชนต่อไป
จะติดตามผลงานของพวกท่านตลอดไป (ว่างเมื่อไรโปรด Update เรื่องเครื่องยนต์ของ Nissan เป็นภาค 2 อยากอ่านมากครับ) ขอบคุณที่กรุณา

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
Re: Your Web Update.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 23:43:13 »
ขอบคุณครับ

คอลัมน์ของเราอัพเดทบ่อยมากและสม่ำเสมอ ยกเว้นอันของผมครับ อัพเดทก็ต่อเมื่อเปลี่ยนฤดู
ช่วงที่ผ่านมาทิ้งเรื่องเครื่องนิสสันไว้นานมากเพราะโดนใช้เวลากับการจัดการปัญหาที่ผมเองไม่มีความรู้
(แล้วก็แก้ไขไม่สำเร็จด้วย) แล้วก็เอาเวลามานั่งปั่น Rewind: Subaru Legacy GenII ให้เสร็จ
ซึ่งก็ได้อัพขึ้นไปแล้วคืนนี้

ดังนั้นเมื่อ Rewind อันนั้นเสร็จสิ้นไปแล้ว ผมก็จะเอาเวลามานั่งทำเครื่องนิสสัน SR ต่อให้เสร็จล่ะครับทีนี้
อดใจรอนิดนะครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8