ผู้เขียน หัวข้อ: รูป Avatar ของ Motor Expo Highlight เขียนผิดนะค๊าบ!!!  (อ่าน 11253 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ji.Cl.

• Sr. Member
รูป Avatar ของ Motor Expo Highlight เขียนผิดนะค๊าบ!!!
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 18:05:14 »
ไม่ทราบมีใครพูดถึงไปรึยัง (น่าจะมีบ้าง) ก็ตามนี้ครับ รูปที่หน้าหลักผิดอย่างแรงงงงงงงงงงง

นอนเยอะๆ นะครับทีมงาน :'( :'( :'( :'(

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: รูป Avatar ของ Motor Expo Highlight เขียนผิดนะค๊าบ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 19:11:52 »
แปลว่ารีวิวรถคันต่อไป ต้องเซอร์ไพรส์แน่นอน ด้วย DeLorean DMC-12 HM-TC !!!!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: รูป Avatar ของ Motor Expo Highlight เขียนผิดนะค๊าบ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 00:36:03 »
ต้องขอโทษแทนน้องเต้ของเราด้วยครับ

พอดีช่วงนี้ ที่บ้านน้องเขา นอกจากน้ำจะท่วมแล้ว
คุณพ่อน้องเขาก็เพิ่งจากไปหนะครับ งานพิธีเพิ่งผ่านพ้นไป
ช่วงนี้เลยอาจเบลอหน่อย เดี๋ยวจะแจ้งน้องเขาให้ครับ