ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอเพิ่มห้อง "The Gallery"  (อ่าน 11287 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
เสนอเพิ่มห้อง "The Gallery"
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 14:15:29 »
อยากเสนอให้เพิ่มห้องใหม่
"The Gallery" ให้เป็นห้องโพสต์รูปรถยนต์ที่ถ่ายด้วยตนเอง
จากสมาชิกหรือ The Coup team

เพราะว่าเห็นว่าเป็นกระทู้ปักหมุดไว้ใน Discussion Board
บางคนอาจจะไม่ทันเห็น โดยส่วนตัวคิดว่าน่าสนใจดีนะครับ

เผื่อจะได้มีLocation ใหม่ๆจากผู้อ่านได้ครับผม

Chariot

• บุคคลทั่วไป
Re: เสนอเพิ่มห้อง "The Gallery"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 23:29:45 »
กด Like ไอเดียครับ

อยากจะเพิ่มเติมเป็นห้อง Photo มากกว่า เพื่อใช้พูดคุยเรื่องการถ่ายรูปและอุปกรณ์ด้วย

เพราะภาพที่สวย ไม่ได้เกิดจากโลเกชั่นสวยๆอย่างเดียว มันต้องมีเทคนิคที่ดีด้วยครับ