ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพิ่มหัวข้อ Desktop WallPaper  (อ่าน 28245 ครั้ง)

ออฟไลน์ heyman

• Newbie
  • *
อยากให้เพิ่มหัวข้อ Desktop WallPaper
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 09:03:04 »
อยากให้ทางทีมงานช่วยทำ Desktop WallPaper รูปรถที่ถ่ายมา Review แต่ละคันครับ
เผื่อคนที่สนใจหรือรักในรถคันโปรดนำไปเป็น WallPaper หน้า Screen ครับ ดูแล้วจะได้อิ่มเอม
(อย่าลืมสแตมป์ตรา HeadLightMag ไว้มุมด้วยนะครับ)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากให้เพิ่มหัวข้อ Desktop WallPaper
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 14:37:26 »
น่าสนใจ และขอเก็บไว้เป็นอีกไอเดียครับ

ขอบคุณครับ