ผู้เขียน หัวข้อ: + Type R ตัวต่อไป จะไปอยู่ที่ Model ไหนนะครับ +  (อ่าน 3591 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wisidsak

• Hero Member
  • My life is HONDA
    • ICONacc
จะว่าไป เห็นส่วนใหญ่อยู่ในตระกูล Civic ซะหมดเลย

Civic โฉมหน้า คงไม่มี Type R แ้ล้วหรือเปล่าครับ

หรือว่าไม่มีแล้ว เพราะเห็นถอนตัวจาก F1 หุหุ ต้นกำเนิดตำนาน Type R

เดากันสนุกๆ นะครับ อิอิ

จะว่าไปข่าวเมืองนอกก็เคยเห็นว่าอาจจะไปอยู่ใน CR-Z ด้วยนี่น่า อิอิ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

Re: + Type R ตัวต่อไป จะไปอยู่ที่ Model ไหนนะครับ +
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:30:27 »
อาจจะได้เห็น Insight Type R ก็ได้นะครับแว่วๆ

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
Re: + Type R ตัวต่อไป จะไปอยู่ที่ Model ไหนนะครับ +
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 13:59:57 »
อยากให้มาในร่างของฮอนด้า ฟิต(เเจ้ซ) จังเรย  น่าจะไปได้ดีนะ ขอม่ต้องเเรงเว่อ เเต่อัตราเร่งดี เบาเเละช่วงล่างดีๆ เเฮนลิ่งดีๆ น่าจะเวิค   ;D ;D

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 19:09:13 »
อยากให้ไปอยู่ในพวก คูเป้ บ้างนะครับ

สรีระน่าจะเข้ากันดี

???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ Nut_K

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 19:39:47 »
accord type R มั๊งครับ

ออฟไลน์ nonpatan

• Sr. Member
    • non-motocycle
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 21:11:36 »
Type R กับ Evo เนี่ยใครแน่กว่ากันครับ?

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 22:54:08 »
EVO กินกระจุยครับ อิอิ มีเครื่องช่วยหายใจ แล้วก็เป็นพวกขับสี่ ด้วยอ่ะครับ ว่ากันตรงๆ EVO สมรรถนะเหนือกว่าเยอะครับ

Type R ถ้าไม่นับ NSX ที่เหลือก็เป็นรถขับหน้าทั่วๆ ไปเครื่องแรก หายใจเอง นะครับผม
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ