ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยจริงๆว่าแอคคอร์ดรุ่นปัจจุบันเนี่ยถังน้ำมันจุกี่ลิตรกันแน่  (อ่าน 2992 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
คือตามคู่มือมันบอกว่า 70 ลิตรก็จริงอยู่ ถ้าเติมตอนไฟเตือนขึ้นพอดีจะได้ประมาณ 62 ลิตร เคยลากจากไฟเตือนไปประมาณ 50-60 โล เติมได้ 70 ลิตรหน่อยๆ แล้วก็ในคลับแอคคอร์ดมีคนทำสถิติสูงสุด 75 ลิตรอ่ะ  :o :o :o :o สรุปแล้วถังน้ำมัน มันจุได้เท่าไหร่กันแน่เนี่ยเริ่มงงๆกับชีวิต  ??? ??? ???

ออฟไลน์ vellcap

-----*-----
หรือว่า 70 ลิตรไม่รวมสำรองครับ  ???
ผมเคยเติมสูงสุดได้ประมาณ 64 ลิตรครับ (ไฟเตือนแล้ว)

ออฟไลน์ Tonaka

ถังหน่ะ 70 ครับ แต่ตรงที่มันล้านขึ้นมาถึงคออีกหล่ะ??
阿蘇山

ออฟไลน์ Ruksadindan

มีสำรองด้วยหรือครับ