ผู้เขียน หัวข้อ: เอาชิ้นแท้ไปก๊อปไฟเบอร์งานแท้จะเสียรึเปล่าครับ  (อ่าน 3365 ครั้ง)

ออฟไลน์ -Nut-

• Jr. Member
  • **
คือมีชิ้นงานเป็นคาร์บอนน่ะครับ ฝากระโปรงคาร์บอน แล้วเพื่อนอยากได้เอาไปก๊อปเป็นงานไฟเบอร์ ชิ้นงานแท้จะเสียหรือดูหมองลงรึเปล่าครับ

ปล. แล้วมีใครแนะนำร้านเพื่อไปทำแถวโชคชัย4 ลาดพร้าว หรือละแวกนี้ บ้างมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tap-mzr

• Sr. Member
เกือบๆ เสียเลยครับ เพราะเขาต้องเอาไปขึ้นโมล แต่ก็ยังเอามาโป๊วๆ ใส่ได้ครับ
คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ

ออฟไลน์ -Nut-

• Jr. Member
  • **
โห งั้นแสดงว่ายิ้งเป็นงานคาร์บอนก้อยิ่งแก้ยากสิครับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
ก็ต้องยอมเสียชิ้นแท้ แล้วใส่ของก๊อปแทนครับ เหอๆ